Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo 2012

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Zuia Sayayi, Jan 23, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Matokeo nackia yameungua na kwa sasa wanatafuta namna ya kuya buni ili wayatoe feki watangalia continous assesment. Za shulen kwao
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,147
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Acha uongo dogo, yaani waburn matokeo.
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Sijui umesikia kwa nani hizo taarifa, jamani kama huna data za kutosha unatulia!! siyo kutoa taarifa zisizo na mashiko.
     
  4. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    nimeambiwa na jamaa 1 hv, yuko pale baraza cheo chake ni Afisa habari wa baraza lkn ni siri.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,355
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe ulijuaje na kwa nini unaileta hiyo siri hapa?
     
  6. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,543
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unazungumzia matokeo ya nini? Eleweka tafadhali
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,355
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Halafu mwaka 2012 watu hawajafanya mitihani
     
  8. J

    Jalem JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani matokeo hayo yalikuwa yanapikwa yakaungua au ofisi zimeungua au pcs zimeungua na shoti ya umeme au ni vipi? ungeleta source ya kuungua tungeamini lkn kama hakuna sbb inawezekana ni funga sumaku na kamba, usiwadanganye wadanganyika wakati wameamka kwenye vono la uongo tunaamini real sources.
     
  9. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jmn tatzo lenu hamfikilii, wengi wenu mnafikiri ni matokeo ya form4 co ni matokeo ya usaili wa pale baraza kwa cc tuliokuwa cnaomba kaz pale.!
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,446
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Upupu kama huo hakuna wa kuujadili.
     
  11. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pumba tupu
     
  12. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda walikuwa wanacook matokea wakajikuta wameyachoma kweli,,, lol
     
  13. M

    Mr. Kayage New Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hey guyz iz batter 2 stop 2 cömment about bitch post hav a nic day ma pp's.
     
  14. G

    Godaizo Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo yanatangazwa kesho,but mwaka huu boys wamefunka ile mbya in the top10
     
  15. majonzi

    majonzi Senior Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wacha longo longo bwana matokeo yametoka watu wanayatazama kama kawa
    www.moi.go.tz
     
  16. M

    Mwenye haki Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yapo vp?Hivi haya matokeo ni ya wa2 wote au bnfs?
    Km n y wt 2subiri necta ita2jurisha 2ache brah brah.
     
  17. M

    Mwenye haki Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gd night all of u.And wait results of o level how ppl increase and decrease in performance.
     
  18. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,788
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    inashangaza baraza wamepiga cm shuleni kwety wakiomba tuwatumie continous assesment za fom 4 2011 kesho
     
  19. G

    Godaizo Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unasema kwel
     
  20. K

    Khaleed Abdul khalee New Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona mnaendelea kupeana porojo 2 majibu yako mbion kutoka punguzen kuongopeana au amjazisoma term za jf?
     
Loading...