Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matiti...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbonea, Aug 27, 2009.

  1. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau, ni kweli matiti mengi ya kina dada zetu huanguka au kuwa makubwa kwa sababu ya kushikwa shikwa na kuchezewa au kuna sababu tofauti?

    Naombeni ufafanuzi.
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    hakuna ukweli, wengine tumenyonyesha/kuchezewa na baba na watoto wao lakini nao yamo tu....nadhani maumbile ya mtu tu.
     
  3. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee! kwa hiyo its just a myth... As long U know to tek care of them mambo yote shwr...
     
  4. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Inawezekana kunyonyesha kunasababisha matiti kulala.

    Pia familia inachangia..kama bibi alikuwa hivyo basi kuna uwezekano mjukuu akawa hivyo hivyo (gene thing)
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Labda u-take care kwa Plastic surgery au hizo sabuni/madawa ya kukuza japo ya kupunguza sijasikia bado.Kwa asilimia kubwa ni kila mtu jinsi alivyoumbwa.
     
  6. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    ha ha ha Nyamayao nimeipenda hiyo. . .
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    vp kwa vibinti vidogo tu vya shule za sekondari au vyuoni au wale wasioolewa bado lakini wanaonekana vicheche, je matiti yao ambayo wengi wao yanaonekana kama 'kandambili' hao nao inakuaje?, sababu ni kutomaswatomaswa na kunyonywanyonywa ovyo-ovyo au?
     
  8. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wengi wa hao ambao bado yako stable hwanyonyeshi fresh watoto wao au wanawabania wapenzi wao kujinafasi wakati wa majambiozi
     
  9. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee! hiyo nayo muhimu... Maana watoto wadogo lakini unakuta tayari ziwa kuuuubwa.
     
  10. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha udhalilishaji wewe
    Kwani kuna mtu aliandika application ya kuomba matiti makubwa au madogo
    Kumbuka neno lolote unaloandika hapa bila kufikiria unamdhalilisha aidha mama yako au dada yako au mkeo
    Kama alivyosema Nyamayao ni maumbile ya mtu hadi mtu ingekuwa kabala ya kuzalia kila mtu anapewa fomu za kujaza azaliwe katika sura au umbo gani hapa duniani pasingetosha mjomba
     
  11. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ili la kandambili linaweza kuwa swali muhimu kwa mada hii kuliko swali la matiti kuwa makubwa
     
  12. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ila all in all kunyonya matiti wakati wa majambozi nzuri sana na wanawake wengi wanapenda kufanyiwa hivyo, huwa najiuliza kuna stimu gani kwenye zile ndude, ingawa wengine hawana zile ndude za kukuwezesha kuyashughulikia vizuri
     
  13. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mode tafadhali ipeleke hii threads kwenye sehemu yake naona tunaanza kujiachia na kusahau kuwa kuna wadogo zetu hapa under 18 mfano namuona Safina hapa anasoma bado hakustahili kuyajua haya mapema hivi. please ipeleke tafadhali wataifuata wenyewe wanaopenda ishu hizi
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    yaani nimbanie mwanangu kunyonya kisa nyonyo litadondoka? khaa....mmoja kanyonya 2 yrs mwingine alikataa nyonyo mwaka na miezi miwili...huyo mwingine alishajinafac kabla hata cjanyonyesha wanae, na anaendelea kujinafac.
     
  15. GP

    GP JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapa mtoa mada anaongelea wale ambao hawana watoto na wala hawajazaa na wala hawanyonyeshi.
    yani wale mashosti, madenti, vicheche, wavyuoni, mabeki 3 etc.
    KWANINI????.
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    cjaona mahali mtoa mada akitenganisha waliozaa na wasiozaa...yeye kasema wadada....
     
  17. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ila jamani mwanamke awe amezaa/hajazaa, matiti makubwa ni mazuri jamani! Yaani mie nikiona yale makubwa halafu ya mviringo kama water melon, yaani mtu hata ajifunike vipi na vitenge au hata koti, lazima nitamzimia tu kwa kumtazama kifuani. Uzuri wa matiti yawe makubwa.
     
  18. GP

    GP JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sawa, kwani nimebishaaaaaa???
    ila cha msingi kwa nini mademu na mabinti wadogo wadogo lakini matiti kama KANDAMBILI?
     
  19. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #19
    Aug 27, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni maumbile tu. Hata wanaume wengine zao kubwa wengine zao ndogo ndivyo Mungu alivyoumba.
     
  20. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,733
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Punguza kufuru! Ukubwa au udogo wa matiti unatokana na maumbile. Fikiria kama ungekuwa ni wewe umejaliwa hayo matiti kama kandambili then mtu akuulize ni kwanini yako hivyo sijui ungemjibu nini!

    Hii habari ya kunyonyesha au kutomaswa ndio inasababisha matiti kuanguka ni imani potofu iliyojengeka sana ndani ya jamii!
     
Loading...