Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matiti yamesinyaa

Discussion in 'JF Doctor' started by Maayo, Apr 2, 2012.

  1. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wana jf doctor. Mdogo wangu wa kike mwenye miaka 19 ana tatizo la matiti kusinyaa na kulegea kana kwamba alishawahi kunyonyesa. Nimejaribu kumuuliza amesema tangu akiwa primary waliwahi kumuhisi ni mjamzito ikabidi wapelekwe kuchekiwa nurse alipo angalia matiti yake alisema ametoa mimba ilhali kipindi hicho hakuwahi hata kufanya mapenzi. Hata alipokutana na mpenzi wake wa kwanza alimshangaa inakuwaje yeye ni bikra wakat matiti yake yanaonyesha kama amewahi kunyonyesha. Hii inatokeaje ndugu zangu?
     
  2. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huenda ana tatizo la flacidioctus.Mpeleke katika Hospitali ya rufaa,watamfanyia kipimo cha Dinozec2.Kuna dawa zinajulikana kitaalamu kama Dinozephinecras ataandikiwa,akitumia titi linainuka saa 6!
     
  3. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahsante kwa ushauri.
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Good Luck. Mwambie awache kujichezea mwenyewe. Nafahamu kuwa ni tamu lakini hayo ndiyo matokeo yake.
     
  5. SIERA

    SIERA JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    Ni maumbile tu anapata yeyote mi mama yangu ana umri ova 50 lakini matiti yamesimama uwezi amini
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mweeee.sasa wewe ni dokta wa wapi jamani na huu ushauri.au ndi shule za kata hizi..
     
  7. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eh! Hapo tena! Mbona sielewi mkuu, hebu fafanua
     
  8. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    da,afadhali nimepita hili jukwaa leo.mie wala sihitaj vipimo doct ngoja nkanunue dawa kabisa maana kama yatarud kuwa saa 6,sijui niombe nini zaid katika dunia hii na hivi sikujua km kuna editing ya maziwa..!
    angalau nirudishe kale kamvuto kalikoanza kunipotea usawa huu wa maziw
     
  9. O

    Osama Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo dawa ni kweli zinafanya titi linyanyuke?mh aisee hebu elezea my dia
     
Loading...