Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matiti ya mwanamke kutepeta

Discussion in 'JF Doctor' started by Mu-sir, Jun 3, 2011.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Wakuu habari. Nauliza kama kuna dawa au namna yoyote ya kurudishia matiti ya mwanamke yaliyotepeta (yaliyolala)katika hali yake ya kusimama. Nimeulizwa na nikakosa jibu tafadhali mwenye kujua anijuze..
     
  2. Evmem

    Evmem Senior Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wataka kumkosoa Muumba au?
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nyie kutwa mnakesha mnanyonya mititi ya wabinti na mambo yenu ya kuitana baby sijui nini ...sasa matititi yametepeta ka ndala mnataka yarudi ..hamna hiyo ndo ntolee
     
  4. m

    menny terry Senior Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ***** wewe ulipokuwa unayakanda na kuyanyonya ulikuwa unajiona kama upo peponi vile!!miraha ilikuwa ni noma sasa yametepeta unataka dawa hata babu wa loliondo hana tiba.
     
  5. T

    The Priest JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha!mchina tu hapo yatakuwa poa,ila bdae yatatepeta 100times.
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    surgery can work mazee....
    kwa east africa nadhan nairobi ndo wa[po juu kwa utaalam huu, bongo sijui.
     
  7. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena astahimili hali ya maumbile hay, siku zote si asubuhi...bali alasiri hujiri kwa binaadam.
     
  8. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni hizo. Leo nimeamini ndo mnafanya dada zetu waharibike. Kama kashazeka astafu maravidavi, muda wake umeisha hawezi kurudi nyuma. Ushauri ninao na siutoi.
     
  9. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ahaaa ,ahaaaa ,teehMbavu zinauma sana kwa kucheka,.
     
  10. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    nahis utakuwa ajuza, manake una wivu ile mbaya
     
  11. upele

    upele JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baba hata mswaki ukipiga sana unaisha so na hayo ndivo hivo unajua walio wengi wanakosea jinsi yakudhibiti maziwa wakati wetu wanakuwa kama wanakula ice cream
    Conquest-KILOMETRE NYINGI NDIYO KUFA KWA ENGINE
     
  12. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    kajaribu loliondo inaweza kusaidia.
     
  13. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kila chenye mwanzo haki kosi mwisho
     
  14. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Kama unaweza kuusimamisha mkufu basi na maziwa yaliyotepeta kama ndala yanaweza kuwa na dawa ya kuyasimamisha!! Sana sana jitahidi kushikilia na sidilia!!
     
  15. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hahaha jamani humu ndani mna visa nyie. Sasa wewe unataka maziwa yasimame yaende wapi? Ameshazaa? Nahisi wewe nayeye wote ni vichaa. Nenda wodi ya mirembe wana tiba mbadala.

    Hujui kwa mawanamke maziwa kulala ni heshima, hasa kama una watoto. sasa wewe yasimame ili iweje? Hovyoooooo!
     
  16. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he acheni kumuonea wivu ila du,labda plastic surgery/breast implant
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahah ina maana hata ukiinama hayasimami...?
     
  18. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Wakuu nashukuru kwa michango yenu but mimi nimeulizwa na mtu na mimi kwa kukosa jibu nimeuliza wana JF wenzangu, sasa kama hujui mbona una challenge mambo yasiyo ushauri? Nashauri ili tusiharibu maana ya JF tuchangie mada zetu kulingana na hoja ilivyoletwa na muhusika. Thanks all kwa kuchangia
     
  19. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndo imetoka hiyo, ikirudi pancha.
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Yalete niyaweke sawa! Sperm zangu zina nguvu ya kuyarudisha kwenye hali ya kawaida
     
Loading...