Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matibabu ya macho

Discussion in 'JF Doctor' started by Mrekebishaji, May 1, 2011.

  1. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ndugu zangu,
    Naomba msaada wa vitu gani ni muhimu kwa chumba cha kufanya uchunguzi wa macho ya uoni hafifu kiastahili kiwe(necessities for Low Vision Test room to be). Naombeni ushauri. namaanisha mwanga pengine uweje, je mapazia meusi au meupe.
     
  2. GABLLE

    GABLLE Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu nafikiri kwa wale madaktari wa macho ndiyo wanajua chumba hicho kiweje. Unataka ukijua uanze kuchakachua kutibu wagonjwa wa macho bila kufuzu?? Mwombe RIWA atakupa ushauri tafadhali.
     
Loading...