Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matibabu ya ceragem tanzania

Discussion in 'JF Doctor' started by Amina Thomas, Nov 9, 2011.

  1. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna wakorea ambao wanatibu maradhi mengi sana kwa kutumia mazoezi pamoja na mashine za umeme hapo mwenge karibu na ITV mama yangu anaenda huko kila siku.

    Hua namsikiliza kwa makini sana kuhusu matibabu hayo, anaondoka saa 12 asubuhi kila siku, anarudi saa tisa u nusu kwa sababu watu ni wengi sana kiasi kwamba wengine wanaenda saa kumi alfajiri.

    Wanaanza kwa mazoezi ya viungo halafu wanaenda kwenye hizo mashine za umeme, wanavaa suruali na t. shirt nyeupe tu. mashine hizo zina toa joto ambalo wanasema linatibu kisukari, busha, ugumba, u bubu, kupooza, vivimbe vya kila aina vikiwemo vya saratani, pamoja na magonjwa mengi sana mengineyo.

    Kwa upande wangu naona imekaa ki loliondo maana kila siku watu kibao wanatoa ushuhuda. halafu ni buree!. hivi serikali inafahamu kuhusu hili?

     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,196
    Trophy Points: 280
    Amina Thomas, asante nieleke vizuri niende.
     
  3. S

    Shadya Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mumy..... Hujangundua eeeeh? Wanatangaza biashara hao na inawezekana kuna aliyekoserikalini anashare nao mumy amka tanzania sivyo uijuavyo
     
  4. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ni mwenge. ukifika kituo cha itv, unashuka na bara bara ya kwenda viwandani. ukienda mbele kidogo kuna njia inakata kushoto. majengo yake yana bati za bluu. hata ukiulizia ceragem unafika. ni maarufu sana.
     
  5. kalaghesye

    kalaghesye Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamani, this is called Ceragem ... hata mimi baada ya kuisikia ikabidi nifanye utafiti binafsi. Kwa asilimia kubwa it works .... unajua mwili wa binadamu uko very complex na sehemu kubwa ya matatizo yetu yanatokana na failure ya tissues, cells n.k. Sasa hizi mashine zina-activate hizo cells na tissues na kisha wanasisitizia mazoezi. To me it is not Loliondo ...

    You can google for Ceragem. Ulaya hii kitu inaonekana ipo sana tena wana vimashime vidogo majumbani lakini hapa kwenu kila kitu kinakuwa kigeni ..... Mungu ibariki Tanzania.
     
  6. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Nyingine imefunguliwa Ubungo, nyuma ya stand ta mkoa. Hata mie nina mashaka nayo. Ukihoji kuhusu ule umeme wanaochomewa unaambiwa ni miale ya jua na si mionzi. Nashindwa kuelewa kabisa.

    Ukianza matibabu haya siku za mwanzo ni lazima uumwe sana. Unatakiwa kuchomwa kila siku mara tatu kwa mwezi mzima mfululizo, then unaweza ukawa unachomwa kila baada ya siku moja. Umeme, mashine, huduma vyote vinatolewa bureeeee!
     
  7. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida yetu Watz tunaingizwa mkenge na hawa Orientals. Time will tell
     
  8. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yap mimi ni mhanga my friend alimsimulia my mum.Akaanza hayo mazoezi two months ago. Imekwenda imefika nimeamua kununua machine Tshs 2.1 Million. Mum anatumia home lakini bado analalamika, anyway ngoja nijipe 1 month nitarudi hapa kuwajuza.
     
  9. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 580
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Hii inafanya kazi, inatumia infrared radiation, inatibu 90% ya magonjwa yasiyo ya kuambukizwa kwa kufanya tissue repairing
     
  10. kyanaKyoMuhaya

    kyanaKyoMuhaya JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2013
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 1,936
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mmh! Kwa nini bure? Running cost anafaidi li nani?
     
  11. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2013
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Uliwahi kuuziwa karanga na wale wachuzi wa kikapu mkononi? Yani anachota kama punje tano hivi za karanga anakuonjesha, ukishanogewa tu lazima ununue, sasa ndio modus operandi ya Ceragem ukianza matibabu ni muonjo, baadae unauziwa mashine ukajitibie mwenyewe. Sawa Koku?
     
  12. kyanaKyoMuhaya

    kyanaKyoMuhaya JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2013
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 1,936
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mwanahisa, si wangetanganza wanauza mashine? Safari za mwezi mzima kwa mtu aliyepooza ndio nini?
     
  13. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2013
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jana nimewaona wanajitangaza tena kwenye kipindi cha wanawake LIVE wako Tabata
     
  14. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2013
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nafikiri wanawafanyisha watu mazoezi yakuamka asubuhi na mapema bila wao kujua kua ile nafuu wanayopata inatokana na ule mchaka mchaka wa asubuhi. Ila mashine ndio core business hizi nyingine mbwe mbwe tu.
     
  15. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2013
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Usalama wa hizo mashine je zimethibitishwa hazina madhara kwa binadamu?? Kwa utitiri huu wa bidhaa feki nachelea kuamini hii kitu

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  16. N

    Nezara Senior Member

    #16
    Jan 30, 2014
    Joined: Sep 10, 2013
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wamefika Mwanza na Moro wanauza vitanda ndo vinaitwa ceragem pia wanatoa huduma bure na wengine wanatakiwa kulipia
     
  17. B

    Benice Member

    #17
    Apr 6, 2014
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wannajamvi..naomba kuuliza juu ya hawa wakorea wenye kituo cha seragem..je? zile mashine zao zinasaidia?. Yoyote mwenye uthibitisho wa kuona aje hapa anihakikishie..

    Nina binti yangu ana 1.8 year.. alipata homa ya uti wa mgongo kwahiyo ikimsababishia celebral palsy. so mpaka sasa hawezi kukaa, shingo haijakaza, hawezi kushika kitu chochote..huwa nampeleka kwenye physiotherapy muhimbili na CCBRT. Improvement ipo kwa mbali namimi sijakata tamaa bado naamini ata improve.

    Sasa nimesikia kuwa hawa seragem wana mashine nzuri zinazotibu kupitia uti wa mgongo kwa hivyo mnijuze kwa wale mliowahi kuona kwa macho kwa jirani. ndugu, jamaa, rafiki ama wewe mwenyewe..
     
  18. google helper

    google helper JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2014
    Joined: Jun 11, 2013
    Messages: 1,515
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    ngoja waje wanaojua
     
  19. B

    Benice Member

    #19
    Apr 8, 2014
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani inamaana hakuna anaewajua hawa? Nilitegemea kupata majibu mazuri humu ndani
     
  20. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2014
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...