Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matibabu Nje Ya Nchi au Biashara ya Viungo

Discussion in 'JF Doctor' started by MziziMkavu, Jul 3, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu

    Kuna tuhuma kwamba wagonjwa wanaopelekwa nchi za nje kwa ajili ya
    matatibu haswa kwa njia ya misaada huwa wanan'golewa viungo vyao kama
    figo na vingine kwa visingizio kwamba viungo hivyo ni vibovu .

    Mfano halisi ni wa mama mmoja ambaye aliambiwa figo yake ni mbovu Hapa
    Tz akatakiwa kwenda Kanada kwa matibabu hayo bure alipofika huko siku
    ya kufanyiwa upasuaji yule daktari hakufika kwa bahati nzuri
    aliyeingia zamu akamwambia hakuwa na tatizo la figo – kama ingeendelea
    ina maana figo yake ingebadilishwa .

    Uchunguzi Bado unaendelea lakini habari hizi ni za kusikitisha na
    kutisha sana napenda kumwomba Dr Mabula ambaye amewahi kuweka Tangazo
    la kutaka watoto kwenda kutibiwa Nchini Kanada Kwenye Mtandao huu na
    mengine atupe ufafanuzi kidogo Jinsi wao wanavyofanya .


    Jamani nimeletewa hii habari kwenye Email yangu.Nawaomba muichunguze kwa makini Je ni ya kweli? au Uongo?
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mh wanaweza hawa watu binadamu wamebadilika vsana
     
  3. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ooooh!, this might have some thruth in it. Nchi za magharibi watu wanakuwa kwenye waiting list ya kidney replacement for years. And they pay a lot of money for treatment. kuna msemo usemao "nothing goes for nothing", enzi zetu tukiwa wadogo kulikuwa na wale "nyonya damu" MUMIANI, ninahisi mumiani wamerudi kwa style hii mpya sasa. Serikali yetu ipo wapi?, hili si suala la wizara ya afya ni suala la TISS kama kweli nchi inajali na kulinda raia wake!
     
Loading...