Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matibabu India, Bomu jingine linalotegwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jamii01, Oct 27, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Huwa najiuliza maswali mengi na ninakosa majibu,kwa nini viongozi wetu hukimbilia kutibiwa india??je huduma walizonazo hatuwezi kuziboresha tukatibiana kwetu??na kwa nini ni india pekee??je unafuu wa gharama za matibabu?na kwanini wasikimbilie nchi za Ulaya na America au Asia Pacific(korea ya kusini na Japan)
    Kama hawa viongozi wanayomamlaKa ya kuamua nini kifanyike katika Taifa letu na nini sikifanyike katika Taifa letu kwa nini wasiamue kuboresha huduma za afya wakijua hipo siku nao watahitaji hiyo huduma badala ya kujirimbikizia mali nyingi na kutufanyia ufisadi katika Taifa leo?..

    HAKIKA KWA MUNGU HAKUNA UPENDELEO MASKINI NA TAJIRI WOTE WATAKUFA TOFAUTI NI MDA NA WAKATI.
    GLORY TO GOD
     
  2. K

    Kamura JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi karibuni kumekuwapo taarifa za Mawaziri na wabunge kuugua na wote kupelekwa India kupata matibabu. Kinachoniskuma kuhoji kwamba Bunge linapata kamisheni katika Hospitali za India ni kutokana na Wabunge kuhudumiwa kwa takriban asilimia 100 na Bunge. Hivi hakuna Hospitali katika nchini nyingine zenye uwezo wa kuwatibia Wabunge?
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni suala tu la ubora wa Tiba itolewayo huko na unafuu wa gharama.
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nchi hii haki ya kuishi tunatofautiana kati ya viongozi wa kisiasa na wananchi wa kawaida!Wabunge wanahaki zaidi kuliko wananchi.
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Suala la kutibiwa nje ya nchi lisiwasumbue sana kwasababu hata mke wa Obama mwenyewe alishawahi kwenda Afrika ya Kusini kupasuliwa jipu. Nadhani ni suala la maamuzi tu na hakuna kingine hapo.
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wangepelekwa marekani ungeitisha maandamano.
    Tumia akili.
    OTIS.
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Serikali ione umuhimu sasa wa kujenga Muhimbili nyingine nje ya mji
    Kuliko kuwanufaisha hao wahindi kwa matibabu
     
  8. K

    Kamura JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lazima tufikiri nje ya boksi kwa sababu Prof Mwandosya, Dk. Mwakyembe, Chami na hata Zitto naye anataka kupelekwa huko kwa mujibu wa Katibu wa Bunge.
     
  9. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    At least wanaenda India, wangekuiwa wanaenda Marekani ndo tungezidi kuumia zaidi.
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwani mpaka India nauli sh. ngapi?
    Kule wanako tibiwa hivi hawapati perdiem?
     
  11. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli hapa Tanzania wameshindwa kumtibu Malaria mpaka apelekwe India? Sasa hizi Hospital zetu zipo kwa ajili gani ikiwa kila siku viongozi Mafisadi wakiumwa wanakimbizwa India? Wizara ya Afya ni Matatizo matupu hapa nchini.
     
  12. K

    Kamura JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli inasikitisha kwenda kutibu maumivu ya kichwa 'Kipanda Uso' na malaria India. Kama mtu ana maradhi mengine yanayohitaji matibabu huko waseme tu kuliko kujaribu kutugeuza mazuzu.
     
  13. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kulikuwa na mpango wa Mh. Kikwete na serikali ya India kujenga hospital kubwa pale karibu na Mlimani City, hii mambo imeishia wapi?
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Kwa nini tusiwe na hospitali hapahapa nchini ambazo zinatoa huduma bora zaidi ili na sisi tuhudumie viongozi wa nchi nyingine?
     
  15. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    kule inawezekana kuna wataalamu wa kukoleza sumu immalizie kondoo wao haraka!
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mamemo tu yanawatoka!! Haya!!
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,757
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kujibu swali lako kwa kifupi ni kwamba" hakuna hospitali ya kuwatibu viongozi wetu"

     
  18. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tunataka kujua cost za kupeleka viongozi wetu huko!
     
  19. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Tuhamishie bunge letu india maana wabunge wote aidha wanaumwa au wataumwa
     
  20. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Lile lilikua CHANGA LA MACHO,we humjui Mkulu kwa sanaa?
     
Loading...