Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maths magic!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by WISDOM SEEDS, Jul 25, 2011.

  1. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tarakimu ya mwisho ya simu yako ya kiganjani zidisha kwa 2, jibu utakalopata jumlisha 5
    halafu zidisha mara 50, jibu utakalopata jumlisha umri wako, halafu jumlisha tena 365, kisha toa 615.
    Namba mbili za mwisho katika jibu lako ndiyo umri wako na namba ya mwanzo ndiyo namba ya mwisho
    ya simu yako ya kiganjani.

    (Your cell number's last digit X 2 + 5 X 50 + your age + 365 – 615
    the last two numbers are your age and the first number is your cell's last numbers)

    Jaribu leo uone!!
     
  2. M

    Mbishi SR Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hapo natafuta nini sasa!! U complication tu.
     
  3. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    mkuu, maelezo yako hayaendani na formula uliyoweka (labda magazijuto yalikuwa tatizo kwako) ila ukifuatilia maelezo yako kwa usahihi jibu kweli linakuja kama ulivyosema manaana mimi namba ya mwisho ni 8 na umri wangu ni 28, jibu baada ya hiyo hesabu ni 828!

    Ili iendane na maelezo yako, Formula ungeandika hivi; [(Your cell number's last digit X 2) + 5] X 50 + your age + 365 – 615
     
  4. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmh! Nna kaz nafanya. Hesabu yako ntafanya baadaye.
     
  5. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Si unajuwa wengi walikimbia hesabu halafu anajifanya kukokotoa hapa.
     
  6. J

    Jamsuldash Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kweli. . .? teh teh teh
     
  7. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mkishaanza mahesabu tu naumwa na kichwa!
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ni kweli great thinker guud
     
  9. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dah nikikuwa naijua kama hii ila sikuwahi kufikiria inayohusu umri. Tanx mkuu
     
  10. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Nimejaribu namba zangu zote nne za cell phone hesabu yako haijaleta jibu.
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mimi nimejaribu,jibu limekuja sawa
     
  12. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hujui hesabu.
     
  13. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ukisikia wachawi wa namba ndio mimi sasa, nashangaa we ni mathematician wa wapi usienifahamu mimi. Tafuta mimi kwenye facebook.
     
  14. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rudia tena. Fanya kwa umakini utapata jibu. Mim nimejarb no zang 3 zote zmeleta majib sawa. Hi ni kwel mkuu.
     
  15. S

    Shomy . I Senior Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Formula ungeandika hivi; <b> [(Your cell number's last digit X 2) + 5] X 50 + your age + 365 – 615<br />
    </b>[/QUOTE]<br />
    <br />
    hakuna kilichofanyika kwani when u simplify utapata equation: 100n + x ambapo 'n' namba ya mwisho ya cm yako na 'x' ni umri wako. Kwa namba yoyote ya cm (0-9) uki'substitute' ni lazma utpata namba yenye tarakimu 00 mwisho halaf ukijumlisha na umri wako(kwa kuwa wengi jf hatufk 100) ni lazma tarkim hizo zitajitokeza ktk tarkim 2 za mwisho ambazo ndio umri wako. Tatzo ni 'HOW SIMPLIFY' nadhan umenipata. Hesabu ni RAHISI SANA.
     
  16. S

    Shomy . I Senior Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
     
Loading...