Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mathematics

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mr. Magena, Nov 16, 2011.

  1. M

    Mr. Magena Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    An old masai man was
    struggling a bit with english in
    abroad. He enters a restaurant
    and wants to order chicken
    but he can't remember what is
    chicken in english. So he sees one guy at a table next to him
    with a plate of 4 eggs on it.
    The old man points to the plate
    of eggs and says to the waiter,
    "i want their mother!" i'm
    hungry
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umetoka bar ipi?
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    unatukana wazazi wako?
    Yani unajiita mtoto wa bahati mbaya?
    Kweli unajitafutia laana peke yako.
     
  4. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We ni mosabi welder au nimechanganya mafile?
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh teh
     
  6. M

    Mr. Magena Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenijuaje bro
     
  7. M

    Magwero JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Samahani wanajamii,, mim nataka kupost kitu..
    Kama huyu jamaa aliyetupia Hyo mathematic..
    Nifanyefanyeje..
    Kwani kina manufaa kwa wanajamii..
     
  8. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Utakuwa unakesha bar wewe.nukta
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli hapo utaamini lugha za watu ni nouma
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kiswahili ni lugha ya taifa
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nenda kwenye jukwaa tafuta sehemu imeandikwa new post. Click hapo then fanya mambo.
    NB: Ukipost upupu computer yako itajizima na haitowaka tena.
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mungu kibariki Kiswahili na watu wake. Nalog off
     
  13. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijui macho yangu, naona kama ID na thread vimebadilika halaf comments zimeachwa zilezile, inaleta mkanganyo comments znakuwa haziendani na mada.
     
  14. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Google
     
  15. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ilinitokea nikiwa Zimbambwe. Siku tukiwa na sherehe ya kukaribishwa kwenye masomo, waandaaji walitanguliza juice kabla ya mapochopocho mengine. Kila mmoja alikuwa anakunywa juice kwa kutumia mrija. Mimi sikujua (kwa wakati huo) kabisa mrija unaitwaje kwa kingereza na kwa kuzingatia kwamba nilikuwa peke wangu Mtanzania na Wakenya nilikuwa sijazoeana nao ilinibidi niende Kaunta nichukue mrija kwenye boksi jambo ambalo halikuwa sawa maana tulikuwa tunahudumiwa.

    Baadae niliuliza na msimamizi wetu kwanini nilikwenda kaunta wakati kuna wahudumu ..... Nilimwambia ukweli kwamba nilifuata mrija (kwa kumuonyesha) maana siujuhi kwa kingereza. Hivyo basi, the old man alikuwa sawa maana alieleweka na kuhudumiwa.
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ungemjibu kwa kiswahili tu huyo jamaa huku ukimuonesha kwa vitendo.Nalog off
     
  17. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaaa ! Hii hiii hiii
     
  18. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    heh heh heeeee, washawasha mependa jibu. Hapa mbavu si zangu
     
  19. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu haya mambo yapo!!!!!! Hata Mke wa marehemu Rais Chiluba (Vero), karibia aumbuke kipindi fulani baada ya kumtembelea Queen Elizabeth; Ktk kipindi cha maakuli, Vero ilikuwa atumie kijiko cha mviringo kuchota mchuzi wa deer; kijiko hicho kilikuwa special kwa ajili ya supu ya uyoga; Kamuzu alitumia akili ya kuzaliwa baada kumuomba Queen kwamba kwa heshima ya watu wa Zambia, anaomba aongoze sala kwa kilugha(kishona) kabla ya kupata msosi; Kamuzu alikubaliwa; hapo ndipo alipopata wasaa wa kumwambia Vero jinsi ya kutumia vijiko lukuki vilivyokuwa mbele yao; mama alikuwa mwepesi wa kuelekezwa na alifanikiwa.
     
Loading...