Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mathematics

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by DEVINE, Aug 14, 2011.

  1. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M-ental
    A-ttack
    T-o
    H-ealthy
    S-tudents
    =>give us 4 mathematics.
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    Mkuu ndugu yangu... Kwanini unaichukia hisabati kiasi hicho?? Ni ubaya gani hisabati iliyopata kukutendea???,,,, au na wewe pia ni mmoja miongoni mwa wale waliopata division III za penalt 4m4 kwa ajili ya hisabati??
     
  3. Kifuniko

    Kifuniko Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maths ni somo rahisi sana unachotakiwa ni kujua rules of the game baasi, kwa kifupi ni A ya bure kwa level yoyote ile
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hujakosea kabisa wala si utani,somo kama history ukisahau mwaka waliokuja wareno nchini hakuna formula nyingine ya kukumbuka jibu,imekula kwako.Lakini ktk hesabu hatukariri tunacheza na formula halafu mwishowe jibu linajileta hata bila kuitwa yaani raha tupu!
     
  5. Window

    Window Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    When you know maths u can do everything
     
  6. Kifuniko

    Kifuniko Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bwana Jaguar kumbe upo, yani ukiwa na masomo matatu kama moja ni hesabu unajihesabia una masomo mawili maana hilo moja tayari formula zipo ni kuzingatia mazoezi tu kabla ya game
     
  7. tpellah

    tpellah Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muulizen vizuri labda ishawahi kumtenda!
     
  8. L

    Long Long Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mangwini utawajua tu.
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mh au macho yangu mabovu,LONG what!?
     
  10. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hayo ni mawazo ya mabinti wengi sana..Ukwel cogopi hesabu ila huo ni utan nilio ukuta class
     
  11. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    nimeitenda mkuu
     
Loading...