Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mathematics teacher anapatikana

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by hiakaman, Jan 25, 2012.

  1. h

    hiakaman Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NDUGU WANA JF POLENI NA MISHEMISHE, NAOMBA MWENYE INFORMATION YA MAHALI NINAPOWEZA PATA KUFUNDISHA MATHEMATICS, NINA B.A. IN ECONDOMICS AND STATISTICS, LAKINI NAPENDA KUW ATEACHER, EMAIL YANGU isagajuba@gmail.com

    thank you wana jf
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    poa. ngoja kwanza nikutwange swali;
    2 kujumlisha 2 = 4
    2 mara 2 = 4

    3 kujumlisha 3 = 6
    3 mara 3 = 9
    SWALI
    kwanini 3 mara 3 ni 9 na sio 6?.
    ni hilo tu, naomba jibu. Mia
     
  3. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwasabu 3 sio mara 2, Ni mara 3, toa hesabu zako za chekechea
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    jf wanakupa hesabu ya 3 mara 5 mbona hujayagongea report kwamba ni ya primary?. kwa taarifa yako hilo jibu lako umekosa. unatoa majibu rahisi sana. umiza kichwa mkuu. au wewe sio mwana mahesabu. tafuta log uweke na formula sio unataja taja tu kama vile umeulizwa kitendawili. jaribu tena. umekosa. Mia
     
  5. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    popiexo una matatizo ya akil:)kipimo cha uzuri wa mwalimu sio kujua kila swali bali n kuwa na uwezo wa kumuelekeza m2 jns ya kupambana na maswal,unaweza ukawa unajua swali lakin huwez kuelekeza/kuwa na akil za kiu2 uzma
     
  6. h

    hiakaman Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAJIBU SWALI HILO SIO KUTETEA OMBI LA KAZI, NANI ALIKWAMBIA HILO SWALI? NAJUA ULIAMBIWA TU.

    2+2=4, By distribution property is equal to 2(1+1)=4=2x2

    But recall from your standard two and one that 1+1=2
    Therefore instead of 1+1 you can put 2
    Hence 2(1+1)=4=2x2=2+2

    The case of 3+3≠3x3
    Again by distribution property,
    3+3=3(1+1), but 1+1=2
    Therefore instead of 1+1 you can insert 2
    Then 3+3=3x2=6≠9=3+3+3
    3+3≠3+3+3

    wabongo jaribu kuwa serious na wastarabu, nadhani JF pangekuwa mahali pa kupeana link sio utani.








     
  7. s

    shee leo Senior Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo aliyeuliza swali jaman anamajaribu kwa mwenzio...nasuport kuwa ualimu sio kujua kukokotoa swali ila nikufahamu jinsi ya kupata jibu sio kwamba mwalimu ndio mjuaji wa kila kitu kuweni wastaarabu.
     
Loading...