Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mathayo atoboa siri ya kushindwa Ubunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Technician, Jun 17, 2011.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na Sitta Tumma, Musoma


    MBUNGE wa zamani wa Jimbo la Musoma Mjini mkoani Mara na mjumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM (NEC), Vedastus Mathayo, ametoa siri ya
    kushindwa kwake nafasi hiyo, huku akilia na propoganda zilizoenezwa dhidi yake.
    Amesema, kuangushwa kwake na mbunge wa sasa, Vincent Nyerere (CHADEMA), katika uchaguzi mkuu uliopita 2010 kumetokana na kile alichokiita kupakaziwa maneno na kuundiwa fitina zisizokuwa na ukweli ndani yake.
    Akihutubia mkutano wa hadhara uliofanyika kwenye viwanja vya Shule ya Mukendo, Mathayo ambaye alikuwa akizungumza huku akikatizwa kwa kuzomewa mkutanoni hapo, alisema miongoni mwa tuhuma alizokuwa akitupiwa wakati wa kampeni ni kuhusu madai ya kujimilikisha viwanja katika maeneo mbali mbali ya miradi mjini hapa.
    "Nilipakaziwa na kuundiwa zengwe zisizokuwa na ukweli," alisema kisha kuzomewa. Baada ya kuzomewa akasema tena: "Ninyi pigeni kelele tu, Chroloquine ni chungu lakini inaponya," akazomewa tena.
    Katika mkutano huo uliomalizika saa 12:15 jioni, chini ya ulinzi mkali wa askari wa Kutuliza Ghasia (FFU), mjumbe huyo wa NEC, Mathayo, alitumia fursa hiyo kuwaasa vijana kuachana na kile alichokiita 'ushabiki' wa kisiasa.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Muraaah wangemgema aache upuuzi wake
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ulinzi mkali wa nini sasa kama wewe unakubalika?
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaa CCM bwana...
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwanini hawa FFU hawakumkamata?
     
  6. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,277
    Likes Received: 4,949
    Trophy Points: 280
    Izi dakika 15 zilizozidi vip? Mbona hakukamatwa kwa kuzidisha muda wa 12:00 kwa sababu nakumbuka Zitto alikamatwa kwa kuzidisha dkk 20. Sheria si msumeno eeh?
     
  7. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    NEC!? Siyo kuwa alikuwa mjimbe kwa nafasi ya Ubunge, hivyo hapaswi kuwa NEC tena au Katiba ya CCM ilibadilishwa?
     
  8. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Polisi ni CCM mpaka katiba mpya itakapo patikana na ku-overhaul hilo jeshi la kikoloni
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pole sana Muraa!!!

    subiri Next time
     
  10. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    yeye ni nani by the way? wameshindwa kina mramba sembuse yeye?
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Teh! Eti CHROLOQUINE NI CHUNGU ILA CHUNGU TEH!
     
  12. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu si ndiye aliyedai madawati yake baada ya kushindwa?
    Gamba lililovuliwa... Hongera sana wananchi wa Musoma
     
  13. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hivi kesi ya Mramba na Yona niaje au ulikua mtaji wa magamba, I am SORRY OFF THREAD
     
  14. emmanuel1976

    emmanuel1976 JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Mathayo anadhani Musoma ni mali yake? Wana Musoma angewashukuru sana kwa kumchagua mwaka 2005, kutokuchaguliwa kwake si kwamba yeye ni mbaya bali hatoshi katika viatu vya siasa za sasa. Wengi tu walipigwa chini ajue, nia ya wananchi ni kuipiga chini au kujivua gamba hili CCM lililo wang'ang'ania watanzania. Mie nadhani gamba ni CCM yenyewe na halijavuliwa bado, wananchi ndio wenye hatma ya kulivua gamba hili CCM.
     
  15. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Huyu Mathayo ni mpuuzi na uelewa wake mdogo anasaha kirahisi sana . Je anakumbuka alivyo mfanyia yule jamaa wa pride akala pesa zake na baadaye akagombea na kutaka kimfanya jamaa masikini hadi leo beef ni kubwa ? Alitumia pesa za jamaa kujenga maeneo ya musoma hadi polisi posts na kupang rangi majengo na kumzunguka ? Laana ile bado iko .Je anakubuka alicho mfanyia Ibrahim Marwa mshikaji wa JK leo ni Mkuu wa Wilaya ? Ngoma bado .Kila muosha maiti ataoshwa tu .
     
  16. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimecheka sana, yaani wananchi wamekuja kwa hiari yao kusikiliza natumai hapakuwa na motisha ya malori kuwasafirisha; badala ya kusikiliza hoja wanaamua kumzomea. Na hao hao ndo alitegemea wampe kura, hapo alilamba garasha/hadanganywi mtu.
     
  17. emmanuel1976

    emmanuel1976 JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekumbuka kitu, alihutubia hadi saa 12:15 jioni, na ule msemo wa hakuna aliye juu ya sheria kumbe ni kwa ajili ya wapinzani wa kweli. Mbona tena analindwa na polisi katika kuvunja sheria wakati Mbowe wametumia milioni 50 kumkamata eti hayuko juu ya sheria. Watarudi kwetu 2015 kutuomba kura na watakoma hapo hakuna kuiba wala usanii..si tumeanza kukomaa na kujifunza mambo ya ki-musoma musoma. CCM wana tuvituko bwana.
     
  18. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    alipoona umati wa watu akajua wanashangilia pole Mathayo
     
  19. mtanzaniahai

    mtanzaniahai Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa kinachomtatiza ni shule; hana shule na anataka kutumia vijisenti vyake vya magendo ya mafuta na nyama kuwarubuni wananchi... Wamekushtukia.. hapo ndipo ninapowapendea Wanamusoma.... Ukiwa na malaria sio lazima utumie Chloroquine chungu siku hizi kuna dawa chungu tele... Wacha vijimisemo vyako vya ngumbalo... Halafu huyu jamaa ni msanii as anakaa na hao polisi wanaopenda rushwa kumlinda akiwapa vijembe wananchi??? Nadhani mawe hayakuwa karibu siku hio... lol
     
  20. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapo umenena, sijui FaizaFoxy yuko wapi atwambie sheria za Tanzania ni msumeno au ni panga butu
     
Loading...