Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mathalan umekutokea mtihani kama huu utafanya mamuzi gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Babylon, Oct 27, 2009.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Unafanya kazi pamoja na mke wa Bosi , mara kwa anakukueleza how much she want your body ,ukawa unarusha na kutowa vijisababu , siku moja mupo ofisini peke yenu akakuvamia maungoni katika purukushani za huku na kule umemuweka alama katika mwili wake na nguo imechanika na hilo ndio lilkuwa kusudia lake baada ya hapo akakwambia(kukueleza) leo unifanye au nitasema umenibaka kwa nguvu ,Jee nini utakuwa uwamuzi wako?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Purukashani za nini?????
    Unampinda bila wasiwasi.
     
  3. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi kwanza hata sitafika hadi huko akishaonesha tu anataka nammega mapemaa si ndo anachokitaka? We unaogopa kutumia kwani hiyo ni chaki itaisha?
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nampa kubwa na tiGo lazima nikamue hasa kama analipa!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    never say no to a free pussy....
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,097
    Likes Received: 9,803
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha Mkuu Msukuma wa Pwani! lazima tu uzuke kwenye anga zako za kujidai...LOL! ;)
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ukarasa mmoja kiongozi...
     
  8. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    we mkandamize tu, hayo mengine yatajulikana baadae, si kataka mwenyewe bana
     
  9. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Watu hamuogopi magonjwa?Hata kama ni free pussy, hebu kuweni na ubinadamu basiiiiii!!!!
     
  10. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Du mpenzi usiniangushe jamani, i thought you are different:confused:
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    i just click it!
     
  12. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    It all depends on your worthness, how much worth is your body, your dignity and your principles in life. If you are cheap you will act cheaply, if you are focused you will act responsibly, so it all depends on you.
     
  13. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    with you &co no doubt you will. it goes without saying
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    yes of course!can u please mention the shareholders?
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Yani watu wa humu hawajatulia kwa kweli.Mnavyosema mnamega mjue na wake zenu nao wanafanyiwa hayohayo,na msingefanya basi na wako hatafanyiwa.
    Mkumbukeni YUSUFU wa Israel enzi hizo.alimkimbia mke wa bosi,akasingiziwa alitaka kubaka lakini siku moja ukweli ulijulikana na heshima yake iliongezeka mara mia kidogo.Na wewe ukifanya na ikigundulika heshima yako yote itapotea.
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mtu akimega mke wangu NIKAPROVE,
    i just shoot him,period
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Carmel, Is Chrispin included in the co thing? I bet not! Now be specific.
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huo mtihani mkubwa na katika mazingira hayo sijui kama protective gear inakuwepo??
     
  19. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Bzzzzzzzzzzz!!
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mkuki kwa nguruwe !!
     
Loading...