Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mateso ya watanzania u.s.a

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mabomu, May 2, 2011.

  1. m

    mabomu Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Soma watanzania wanavyoteswa marekani
     

    Attached Files:

  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kweli inauma ila kesi hadi leo hii imeshakamilika Dada huyo kashinda na anatakiwa kulipwa fedha zake zoote. Cha ajabu serikali ndo italipa deni hilo .Fuatilieni muone
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,758
    Trophy Points: 280
    i haate
     
  4. j

    justo james Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha, inatisha pia inakatisha tamaa, kumbe viongozi wetu ndo wakatili kiasi hiki? mwisho wa siku mtu kama huyu na kashfa kubwa kama hii, atabidilishiwa kitengo tu, ila hatachukuliwa hatua yoyote
     
  5. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kimsingi huyu mtu alipaswa aachishwe kazi, afunguliwe mashitaka mangine ya kuvunja haki za binadamu na afungwe. Unyama gani huu, tunalalmikia waarabu huko Saudia na U.A.E kumbe tunakwenda mbali mno, unyama tunafanyiana watanzania sisi kwa sisi...Aibu kiasi gani kwa serikali. Shame upo the whole family, shame upon the person who appointed him and all associates in this animal behavior.
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Hivi hapa Sheria Ikoje?
    What if wakisema ni uongo hawakumtendea haya?
    Am just curious!!
     
  7. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Aliyemtesa huyu ndo sasa kaula kwenye kitengo cha usalama wa taifa. Si sahihi kumpa kazi yoyote mtu wa namna hii. Anastahili kukumbana na sheria.
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mmmh!! labda............
     
  9. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Tutachimba chimba till tuone destiny ya hili jambo!
     
  10. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Hii story inaweza kuonekana ya kuhuzunisha sana, but mnaokumbuka hii imeshatoka kwenye magazeti siku nyingi kidogo. Nimepata kuongea na diplomat mmoja na alichosema ni kuwa kwa kawaida hawa ma-housegirls wanaotolewa bongo huwa inakuwa hivi: ili apate viza lazima awe na mkataba unaoeleweka,yaani unakidhi sheria za nchi unayoenda. Sasa kwa kuwa diplomats hawezi kumudu kuajiri housegirl huko ughaibuini, anatafuta mbongo na wanamtengenezea mkataba ili viza ipatikane. Sasa the tricky part ni kuwa wako wanawake wa mataifa ya west Africa na hata kenya, ambao 'huwafumbua macho' hao ma HG wa kibongo na kuwashawishi waende kushitaki...ukitazama hakuna HG hapa Bongo anayelipwa 900USD hata wanaofanya kwenye nyumba za madiplomata masaki, Obay nk..halafu ni jambo la kawaida kwa HG hapa bongo kufanya kazi zaidi ya masaa 12, wanaamka saa 12 asubuhi na kulala saa nne usiku. Sio kawaida HG kuwa anapewa likizo na day off; hii inaonyesha kile nilichoandika hapo juu kuwa mikataba hii purpose yake ni kupata viza. Huyo mwanamke kwa kuripoti suala hilo anajua anapata faida zifuatazo 1)Amnesty, hivyo ataishi marekani kimoja 2) Chance kubwa ya kuvuna kitita cha hela ya kufa mtu!. Kwa hiyo tunapojadili nadhani hoja sio kuteswa Marekani, Ma HG wote wanateseka popote pale tanzania humu humu! Hivyo labda tmjadala uwe je hakiza wafanyakazi kama hawa iko wapi???
     
  11. M

    Marehemu New Member

    #11
    May 2, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haahahaaa!!
    Mlangaja na wengine,
    Msisahau kuwa Kitengo cha usalama ni nyeti sana ktk nchi , na nchi yetu hivi sasa iko kwenye kashfa ya ufisadi kwa viongozi wetu wa juu, hivyo mtu kama huyo/hao ni zahiri kupata nafasi katika kitengo hicho ili waweze kukitumikia kitengo hicho kwa kulipa fadhila kwa uongozi uliowateua, hivyo hutakuja sikia kitengo hicho kuigeuka serikali hata kama ni mafisadi.

    Bw. Mzengi
    Najua kwa kupata nafasi hiyo, umepata kinga ya kushitakiwa, hongera sana!lakini ,
    "confenction is always weakness, the greave soul keep its own secrete and take its own punishment in silent". Do that.
     
Loading...