Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mateso ya Vengu (Joseph Shamba), serikali imsaidie!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ERIC JOSEPH, Nov 11, 2011.

  1. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mchekeshaji marufu wa vichekesho nchini wa kundi la zecomedy ambaye anasumbuliwa na ugonjwa unaodaiwa kushambulia sehemu za kichwa.unaomtesa mpaka sasa baada ya kuka chumba cha ICU takribani miezi miwili afya yake imezolota sana tunaiomba serikali imuangalia nae aende nchini india akapate matibabu.je nani hajui mchango wake katika nchi hii
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    anyway!
     
  3. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    india! kwani yeye ni mwanasiasa? india wanaenda wanasiasa tu kaka.
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aseee!!!
    unajua mimi huwa inaniuma sana asee!!
    mtu naweza kufa hivihivi tu bila proper diagnosis na treatment.
    Anaweza akawa yupo ICU lakini madaktari hawajafanya proper diagnosis, yeye kuwepo ICU haimaanishi anapatiwa treatment sahihi.
     
  5. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kumbe watu waongo, walisema oo amekuwa mlevi hadi kuliwa kiboga ndo mana haonekani runingani, kumbe mgonjwa.
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mchango wake ni upi?
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aiseee Mungu amponye maana nilikuwa nasoma nikiwa guest tu anaumwa lakini nilikuwa sijui anaumwa nini?
     
  8. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tumuombee.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Huruma sana sirikali kwanini isiwape support watu kama hao? Wanawatumia kama Kondomu kisha uwatupa
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwani hawajui serikali inakutumia na kukutupa kama kondomu.acha wateseke ili wakome kutumiwa na serikali!
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    maskini joseph. wale watu wa maombi mkajumuike nae kwa kuomba na kufunga bwana amtendee muujiza.
    jk alimtembelea kulikoni kamsahau india wajamini.
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hizi zitakuwa ni laana za mzee Mengi!
     
  13. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
     
  14. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ana non communicating hydrocephalus due to meningitis. Dawa anapewa ila poor response. Ni immunocompetent. Acheni kusingizia madoc! Serikali yenu ya kishkaji yenye genge la walanguzi imeshindwa kuwawezesha madoc kufanya kazi kwa ufasaha zaidi. Muulize zito kama ile operation aliyofanyiwa watanzania hawawezi? Tatizo pesa yote inaishia kwenye maadhimisho ya miaka 50 ya ujinga,na umaskini. Hawafikiri kuziwezesha hospital zetu.
     
  15. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Timu ya kampeni ya CCM, mnahusika!
     
  16. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ulikuwa unasoma ukiwa guest hse?Totos alikuwa anafanya mini.lugha gongana
     
  17. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Umenifurahisha kweli "Eti hela zote wamepeleka kwenye shehere za miaka 50 ya ujinga na umaskini".
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Huyu vengu ni kwa vile tu mnamjua ndio maana mnaona Kama katupwa. But ukweli ni Kua maisha na hali aliyonayo huyu jamaa ni ya kawaida mno compare na wagonjwa wengi waliotelekezwa kwenye mahospitali mbalimbali.
    Cha msingi tujue tu kuwa hatuna serikali inayojali raia wake
     
  19. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Bosi wao Manji hayupo?
     
  20. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    get well vengu
     
Loading...