Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MATESO ya dr ulimboka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Buntungwa, Jul 10, 2012.

  1. B

    Buntungwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    MKUU HUWAnatafakari mateso aliyoyapata dr ulimboka moyo unauma sana ila najipa moyo kwa kujihoji dr ulimboka amebaki hai kwa mpango wa mungu ili se....li iache mchezo wake wa kuwatuliza wanao tetea wananchi
     
  2. D

    Dangio New Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Its so sad ! lakini Mungu yupo siku moja atawaumbua hao wanaofikiri wao wataishi milele
     
Loading...