Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mateso shida ndani ya kituo cha mabasi ubungo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ERIC JOSEPH, Nov 17, 2011.

  1. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani leo nilikuwa nimechelewa kufika dar natokea mbeya.kweli kuna tabu shida sana jinsi watu wanavyolala mpaka huluma sikuwah ona.tutunze kipato tukipatacho kwa maisha ya kesho.
     
  2. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 930
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 80
    ni hali halisi ya kuwa maisha ni magumu mno kwa wengi. Lakini cha ajabu tunasheherekea 50 yrs ya uhuru ktk hali mbaya kiuchumi na bado watu wanaitaka ccm!
     
Loading...