Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matembezi makubwa ya kuchangia CUF kufanyika kesho.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CUF Ngangari, Sep 15, 2012.

  1. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chama cha makabwela chama cha wanainchi CUF kesho kitafanya matembezi makubwa yatakayoanzia Buguruni shell na kuishia viwanja vya Jangwani, lengo ni kukusanya zaidi ya sh 1bln kutoka kwa wanachama na wapenzi wa CUF. Hakiiiii
     
  2. m

    mohermes Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    thubutu.mnaiga M4C.
     
  3. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Siku ya mkutano walikuwa wapi wasichangishe?! Hayo matembezi ya kesho wanachangisha kila wanaye mkuta njiani anapita au watakuwa na utaratibu gani maalumu?!

    Sent from BlackBerry 8520 authorized by JamiiForums.
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nao wanataka kusafisha pesa chafu?
     
  5. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kuchangia wafu? Sijawahi ona, labda Sanda na jeneza . Hizo hajiitaji 1bn ni malaki kadhaa tu ambayo hata wenyewe mnaweza kununuwa
     
  6. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yale majamaa ya Mwangosi yatafanyaje kesho? Lakini kwa kuwa hayajui vizuri kiswahili yanaweza yakae kimya yakidhani kuwa matembezi si maandamano.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Hahahaha mkuu muonamambo hapa umeua daah!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. J

    Japhet Ole Sirikwa Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo wanafanya mambo kwa hisia na kwa kuiga. Mambo yanamna hiyo huwa hayafanikiwi. Hawa watakwenda ambulia aibu tupu
     
  9. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Uigilizi mbaya sana!
     
  10. diwani ubungo

    diwani ubungo New Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nini hamkutaka kuja huku ubungo(mandela road) kwa makabwela wenzenu tuwachangie? mkaamua kupita kwa wadosho tu hadi jangwani hebu badilisherni hiyo ruti
     
  11. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    cuf ichangiwe wakati ina uhakika wa maisha toka kwa mume magamba? acheni utani jamani. ichangiwe halafu what next?
     
  12. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu usiwe na wasiwasi wewe lete shilingi mia yako jangwani hiki ni chama makabwela, wale waliomchangia thumni kambarage wakamnunulia suruali na shati, ndio hawa leo wanamchangia Prof Lipumba kuanza safari ya kutafuta ukombozi wa pili.
     
  13. m

    mshaurimkuu Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mwaka wa ishirini huyu sultani akililia kwenda Ikulu hata haya hana. Angekuwa mwingine angalau ningefikiria lakini huyu au Seif ni BIG NO! Kama ana busara, aachie wengine; wasikigeuze Chama mradi wao.

    CUF ina watu wengi tu wazuri ambao wanaweza kukiwakilisha chama katika nafasi ya urais wa JMT kama akina Habib Mnyaa (Mkanyageni), Magdalena Sakaya (Viti Maalum), Salum Barwani (Lindi Mjini), Jusa Ladhu (Mji Mkongwe), n.k.; huyu Prof. ni total failure katika medani ya siasa.
     
  14. k

    kipuri Senior Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadomo bwana!!!!!?
     
  15. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu kakanyaga kwenye kidonda dah! binadamu hawana utu!
     
  16. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkisha changisha?

    Mpe hai maalim, mwambie nimemisi kinoma, sawa sawa?
     
  17. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Statement za kipuuzi zinaanza sasa, Kambarage hakuwa na nguo eti?

    Acha akili za kuambiwa kwenye mawaidha. Baba yake Nyerere alikuwa Chifu sidhani kama suruali yake ilichangiwa Buguruni. Halafu kama unafikiri ukabwela ni PROMO ya maana, mmepotoka. Hiyo ni dalili ya uduni tu na ni kuwaonesha watu kuwa mmeikubali.

    Endeleeni na chama chenu cha malofa. Mwambie sultani amwachie hata mwanawe basi manake tumechoka kumuona kwenye makaratasi ya kura akisindikiza wenzake
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ngumu kumeza eeh
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mlishinwa nini kuchangisha siku ile mlipokuwa jangwani?........kwa hiyo wataka tumchangie Lipumba hela ya kununua shati sio??? Mie nilijua ya kujenga chama!

    Afu acha kumsingizia Kambarage !
     
  20. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    duh! wamenikumbusha!
    MAONGEZI YA CUF NA JOTI YATAKUWA HIVI!
    "JOTI: braza halafu kunawatu wanajiita chadema wamewaiga nyie kabisa kwenye hili suala la kuchangisha pesa!
    CUF: nikweli unajua sisi niwabunifu halafu nichama makini sawasawa?
    JOTI: lakini braza wao walianza likini naona wamewaiga!
    CUFU: wewe godo potea sisi ndio tumeanzisha hii kitu!
    JOTI: anacheka, braza nyie wabayaaaa,braza nyie wabayaaaaaaaa!
    CUF: acha ujinga dogo fuatilia mambo!
    JOTI!: braza mmekopi na......................! hahahahahahahahah mmekopi na ........
     
Loading...