Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mateja yabeba mabomu kwa ajiri ya chuma chakavu kinyamwezi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muzachai, Feb 18, 2011.

  1. m

    muzachai Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya jeshi kushindwa kukusanya vipande vya mabomu. mateja wa maeneo ya pugu kinyamwezi na dampo walifanya kazi ya kuanza kukusanya vipande vya vyuma vya mabaki ya mabomu ili wapeleke kwa wanunua scrap ili wajipatie mkate wao wa siku bila uoga wowote. Nashukuru mungu nimesalimika lakini hali ilikuwa mbaya sana.
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hao wamechoka maisha wanaona bora kufa pengine huko kuna neema zaidi kuliko tz
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    duH!
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    hapo sasa.........
     
Loading...