Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mateja Dar wamkubali Dr Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Konaball, Oct 26, 2010.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,345
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Baada ya mdahalo wa mgombea Uraisi wa chama cha CHADEMA siku ya jumamosi, niltembelembelea mitaa siku ya jumapili ili kupata maoni ya wakazi wa jiji la DSM, nikafika katika masakani ya wavuta unga(mateja) nikawauliza.

    Mimi- mnajua uchaguzi mkuu wa mwaka huu unafanyika lini?
    mateja- wakajibu tarehe 31-10-2010
    mimi- nikawauliza je mnawajua wagombea wa uraisi
    mateja- wakajibu ndio
    mimi- mnaweza kunitaji
    mateja- handsboy(kikwete) na bob silaa(dr slaa) na prof lipumba
    mimi- nikauwaliza kati ya hao nani mnamkubali
    mateja- wakajibu bob silaa
    mimi- niwauliza kwa sababu gani?
    mateja- wakajibu sera zake mwanagu siumesikia mwenyewe jana anasema akiingia mjengoni anashusha bei ya bati na udongo ulaya(cement) babaake bob sila
    mimi- nikauliza kwanini msimchague kikwete?
    mateja- wakajibu handsome ametuyayusha mwanangu amesema maisha bora lakini watu ndio tunazidi kuumia kila kukicha mambo balaa babaake safari mambo yote kwa bob silaa(dr silaa)
     
  2. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wewe mwenyewe ni teja?
    na kama siyo teja wewe na hao undugu umeanza lini?

    Na tangu lini mateja wakapiga kura?
    Acha uhuni hao watabadilika wenyewe na wala Dr. hawezi kuwafuata hao , maana aliyewafuga mwenyewe na kuwaletea unga (Dr. JK) hakuwatembelea
     
  3. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hala hala jirani, Slaa na kura za mateja za wakulima kazikosa?
     
  4. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Huu ni uwongo mtupu kama alionana nao mbona hajaandika kuhusu kuombwa unga kidogo
    Maana wanjua naye ni jamaa yao
     
  5. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    habari ndo hiyo
     
  6. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ipi tena?
     
  7. A

    Akiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    we mwenyewe teja kwani umeacha lini kubwia?
     
  8. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    naskia utam, naskia utam, naskia utam tam
     
  9. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Huyu jamaa bado anabwia au anauza, kwa sababu wasingempa ushirikiano wote huo, Na yeye ubunifu wa kuwakumbuka hao badala ya wengine kautoa wapi!
     
  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kura ni kura tu hata ya Teja Inahesabika
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    KWISHNE !Mateja mbona hawapigi kura hawa
     
  12. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Tena hawakujiandikisha kabisa, hawana mda. Ukichek wale watu wanawaza makubwa japo hawatayafikia kabisa.
    Hawana shahada kabisa!!
    Naona hatuna kura pale JK wala nani
     
  13. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    hao ndugu kati ya 100 waliojiandikisha awafiki 20 sio wakutegemea saaaaanaaaa wapo vijana wengi wa kawaida wanamkubali DK
     
  14. T

    The King JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hakuna ubishi kabisa hapo Mkuu. Kura ya mwenye 1st degree, Masters hata Phd ina thamani sawa sawa na kura ya teja.:peace:
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,461
    Trophy Points: 280
    Kumbe ukienda kufanya research hadi uwe na uhusiano na hao watu??? ukienda kufanya research juu ya Uchangudoa lazima na wewe uwe changu??? MMh mie nauliza tu!!!
     
  16. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hamjaelewa somo, maana ya somo ni kuwa Dr. Slaa anaeleweka hata kwa watu mnaodhani kuwa hawajui jambo linaloendelea. Hata kama mnasema mateja hawapigi kura lakini nina imani humu JF kunao ambao sio mateja lakini kutokana na ujuha wao hawakujiandikisha halafu wanaleta ushabiki maandazi.

    Kaa kimya!
     
Loading...