Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mategemeo yetu kwa Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Sep 22, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tunajitahidi sana kuwasaidia Chadema wakamate dola,tunahatarisha maisha yetu na biashara zetu na familiya zetu ili waingie madarakani,lakini mategemeo yetu makubwa ni kuona mabadiliko mara watakapo chukua dola,itasikitisha sana kama Chadema watakuwa na mwelekeo wa kujineemesha kama watani zetu ccm,nasema hivyo kwa sababu tumegundua watanzania tuna mapungufu makubwa katika swala zima la uaminifu,imefika wakati tuseme ukweli tu,Chadema msituangushe kwani mkifanya hivyo mtakuwa mmeharibu kila nafsi inayotarajia mabadiliko,tunajuanyie ni binadam lakini inabidi mjitoe kwa moyo wenu wote kunusuru taifa letu,naandika haya nikiwa na woga na mashaka moyoni mwangu, iwapo mabadiliko yanayoitajika ndani ya taifa letu hayatatokea itakuwa ni tatizo kubwa,watanzania ni watu wa kuvunjika moyo haraka na hawana subira,kila la kheri chadema tupo nyuma yenu kuwaweka madarakani mlete mabadiliko
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    na kwa kuanzia watupe kauli ya chama kuhusu sakata la madiwani wa moshi waliotaka kwenda kutafuna kuku rwanda.
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,380
    Likes Received: 2,514
    Trophy Points: 280
    Wala usihofu....tunachohitaji sasa hivi ni mabadilikio.
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tusijidanganye wala kujifurahisha,tunahitaji mabadiliko permanent na lazima tupige hesabu nzuri ili tusikosee mbele ya safari
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Na iwe kama ulivyonena la sivyo chadema watakiona cha mtemamoto kama si cha mtemakuni!
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    rwanda kila m2 anaeza kwenda, hata yanga walienda na juz wamepigwa 3-0
     
  7. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ulichosema ni kweli kiwango cha uaminifu hasa kuheshimu makubaliano ni tete hapa TZ.

    CDM wamefanya vizuri kutupa kauzoefu ka kudai haki zetu baada ya shule wanayotoa. Hiyo nI ndoana itawanasa kama watakengeuka kwenye mwelekeo huo.

    Kutushirikisha kwa maana ya CDM kuwa ni chama cha wananchi/wanachama ni utaratibu komavu ambao unanipa matumaini kuwa CDM hawatajisaliti.

    Mimi nawaasa waTz wenzangu hatima ya maisha yetu yako mikononi mwetu, kwa jinsi ninavyoona CCM inaondoka, ni mkakati huo huo utumke kuwawajibisha na kuwaadabisha serikali na chama tawala kutimza wajibu wake tofauti na sasa.

    KWA SABABU CDM WANASEMA WAO WANAMTANGULIZA MUNGU; MUNGU YUPO KWA WATU KWA HIYO WATAKUWA NA HOFU YA MUNGU
     
  8. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu kidogo umejitahidi kufikiria. angalau wewe una imani nao kidogo, mimi haipo kabisa, kwani najua fika walionyuma ya chama cha zomea zomea ni watu walio kwenye system miaka nenda miaka rudi na huwezi kuwatenganisha na huu umasikini tulionao waTZ. na waandishi wa habari wanafanya kazi ya chama cha zomeazomea badala ya kufuata maadili ya taaluma zao.
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mmeweka indicators gani zilizowaongoza kujua kuwa chadema will perform better?
    Why not TLP, CHAUSTA, CUF au NCCR Mageuzi?
     
  10. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    director1,
    Tuko pamoja.
     
  11. m

    mmwaisoba JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi kumtegemea chizi akuvishe barabara. Chadema ni genge la wahuni ndugu yangu. Soma historia zao wote ni watu wa ajabuajabu kama waganga wa mvua. Mbowe ni form four, lema ni form two mnyika form six, slaa ni muasi wa viapo vya upadiri. Na amevunja alichofunga mungu kwa kumchukua josephine mke wa kijana wa watu. Wabebeni tu lakini mnajisumbua
     
  12. m

    martyr2012 JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 500
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Usipoteze mtiririko wewee, wale madiwani waCDM walitaka kutumia pesa za walipa kodi kwenda kutanua kule Kigali. Huu sio ufisadi? hapo wanatawala Halmashauri vipi CDM ikipewa keki yote pamoja na mafuta na madini? Mh!!!!!! sina imani na CDM kwani sioni hata chembe ya mabadiliko, uadilifu wala uwezo wa kuleta mabadiliko tunayoyatarajia.
     
  13. h

    hans79 JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkiti wenu kawaambia hamwezi kula hadi mliwe kiduchu hatuwashangai,Elimu hawa viumbe komba,lukuvi,maji matitu,kikwete mr dhaifu,ndugai,kibajaj,weye,tendwa njaa kali,lowasa,chenge mzee wa rada,napi,mkama,magufuli misifa,walema,hosea,chande,ben nk.Weka cv na nini faida na hasa kwa taifa.
     
  14. N

    Ngoni Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunajua kuwa hakuna chama hapa Tanzania ambacho hakina watu walio kwenye system, uzuri ni kwamba Chadema inatufundisha kukubaliana/kufuata na nguvu ya umma. Chadema ikiingia madarakani nguvu ya umma (ambayo ni Demokrasia) itailazimisha system kuusikiliza umma na kufanya kile ambacho ni maslahi ya umma.
    Chadema ikiigia madarakani, ni ushindi kwa umma. Vinginevyo, ni ushindi kwa ufisadi,ubadhirifu wa mali ya umma, kulindana (huyu mwenzetu), kutokuwajibika, uhalifu wa kidola na upuuzi mwingine mwingi tu tunaouona sasa hivi.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Halafu watueleze kuhusu viwanda vya uongo.
     
  16. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Siku zote huwezi kupima ukapima kiwango cha mvua kwa kuangalia wingu.
    I'm proud to be born an adventist church member.
     
Loading...