Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mate mazito yananisumbua naombeeni msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by OME123, Apr 10, 2011.

  1. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jamaani nasumbuliwa na mate mazito kwani ninatoa makoozi mazito sana utafikiri mwenye kikozi sikooi ila mate ndoo yanatoka mazito naombeeni msaada nimejaribu kutumia madawa mengi bila mafanikio nifanyeeje kwani wakati nikiamkaa asubuhi ndoo kabisa natoa makozi mazito sana
     
  2. wa UDOM

    wa UDOM Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakushauri uwaone wataalam zaidi.usichoke.if possible,peleka sample yan hayo mate kwaajili ya uchunguzi.pole ndg.
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimeshindwa kukuelewa kama unatoa makohozi au mate mazito...kwa sababu hayo maneno mawili umeyatumia mara kadhaa bila kutofautisha kipi ni kipi!? Kohozi aliwezi kutoka mpaka ukohoe. Unachotoa wewe ni mate au makohozi?
     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Jitahidi kunywa maji kwa wingi lita 2 mpaka 3 kwa siku ukiweza pata glass za maji 4 asubuhi kabla ya kuswaki then uendelee na kiasia kilcho baki ni vema ukapata maji yasiyo baridi
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    haeleweki

    nadhani madokta watamsaidia sana wakimuelewa

    nenda hospital
     
  6. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yaani namaanisha kuwa natoa mate mazito sio makohozi kwani sikooi
     
Loading...