Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mate mazito mazito na machungu.

Discussion in 'JF Doctor' started by tindikalikali, Apr 10, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Habari zenu, nilikuwa nasumbuliwa na malaria kwa takriban mwaka sasa,, nimefanikiwa kuitibu kama wik 3 zilizopita kwa kutumia miti shamba. Tatizo lilibakia ni kikohoz(mara chache), mate yanakuwa mazito na machungu. Dawa za hospital hazijanisaidia, naomba msaada wenu.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jaribu kupima TB
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Nenda Samunge Loliondo kaonane na Ambilikile Mwasapile, atakupa kikombe kimoja tu kwa shilingi mia tano, nawe utapona kabisa.
     
  4. s

    shoshte Senior Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mate machungu na mazito inawezekana ni kwa sababu ya hiyo miti shamba uliyo itumia tulia kwanza itaisha
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nashukuru, hata hvyo sasa inapungua
     
Loading...