Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mate kujaa mdomoni unapoongea..msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by mr.sylvestre, Aug 16, 2012.

  1. m

    mr.sylvestre Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wakuu.NImekuwa nikisumbuliwa na tatizo la kujaa mate mdomoni,hali hii inanitisha make inafikia hatua nikiwa nazungumza inanibidi nitulie kwa muda ili nimeze hayo mate kwanza.Si mzungumzaji sana na sina tatizo lolote la kiafya
     
  2. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2014
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2014
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    Kwani kujaa mate mdomoni ni ugonjwa? unataka mdom wako uwe mkavu kisha uje hapa utuambie jamani kwanini mdomo wangu mkavu? nenda hospitali kaangaliwe na Ma-Daktari.

    Mkuu kwanza huyu mr.sylvestre angalikwenda hospitali kuangalia vizuri hapa tunatowa ushauri tu Huwezi kutowa tiba pasiop na kumuona mgonjwa asante kwa kuni Tag.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...