Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Match ya Liver na Spurs: Ingekuwa Bongo...huyu paka engepona kweli?

Discussion in 'Sports' started by Dark City, Feb 6, 2012.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimecheka sana kumwona paka aliyeingia uwanjani wakati Liver wanacheza na Spurs....Hata hivyo nimefurahi zaidi kwa jinsi ambavyo ametendewa kwa ukarimu na wadau wote.


    Ingekuwa bongo...unadhani ingetokea nini?

    DC!!
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ukistaajabu ya musa utayaona ya firauni, imebidi mpira usimame kwa dk kama 4 hivi kupisha paka aliyeingia uwanjani wakati mechi ikiendelea. Ingekuwa bongo, leo angeshikwa mtu uchawi.
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Alikuwa na rangi gani? Mwekundu au mweupe? Ken Dagleish alionekana Bagamoyo Mlingotini.
     
  4. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Natamani huyu paka angekuwa huku bongo na angeingia uwanjani siku ya mechi ya simba na yanga.we wiki nzima habari hii ingetawala kwenye vyombo vya habari. Unakumbuka yule mbwa wa polisi alieingia uwanjani na kumkimbiza Haruna Moshi Bobani. Basi zilikuja taarifa kuwa yule mbwa alimfukuza Boban kwa sababu alikuwa ananukia MARIJUANA. Bongo kiboko!
     
  5. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vurugu zingetokea uwanjani na huyu paka angekufa papo hapo.
     
  6. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    vichwa vingine sijui vikoje..unatwambia paka badala ya matokeo.
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Wangeitaji damu yake kwanza kabla ya mpira kuendelea
     
  8. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dunia kama kijiji kwa sasa fungua website ya www.goal.com utapata matokeo pamoja na taarifa zote muhimu. Anyway matokeo yalikuwa bila bila 0-0.
     
Loading...