Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Match not found on mmu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by msani, Oct 12, 2011.

  1. msani

    msani JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Habarini wana JF!
    wanawake wanaotafuta wanaume wa kushi nao hapa MMU wana umri mkubwa sana tofauti na wanaume wanaotafuta wanawake wa kuishi nao ndani ya ndoa au hata katika mahusiano ya kawaida!
    nimeona wanaume asilimia kubwa wanadai umri wao mdogo tofauti na mdada anayetafuta mwanaume
    tatizo ni nini ktk jamii hii
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Msani,hivi yote yanayoandikwa humu MMU unayaamini Mkuu?Chujio muhimu hapa MMU!
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    B' kunaweza kua na ka ukweli....lol...
     
  4. msani

    msani JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bishanga,mi kwa kiasi fulani huwa najua kuwa kunakumaanisha humu mmu tofauti na kule kwenye jokeslabda ngoja nifungue ukurasa mwingine na nichukue chujio nitembee nalo humu mmu,si unaona hata AshaDii naye aliwaza kama mimi,sasas hao wanaohitaji ushauri kwa GT!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    hawa wanaume wenye umri mdogo wanaongozwa na tamaa, they are not serious

    wanawake wenye umri mkubwa hawana jinsi, wamefanya maamuzi magum kusaka ndoa hapa
     
  6. msani

    msani JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duu hii inaashiria nini?Bei Mbaya,maaana naanza kupata vitu tofauti na tafsiri mkanganyo hasa hapa kwenye mmu kwani wengi utasikia eti umri wangu mdogo mi nikadhani humu hakuna mabinti wa umri mdogo ambao wanahitaji wanaume wa kuwa nao ndani ya ndoa.
    anyaway,ngoja nisubirie mawazo ya GT's
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    watu wanachangamsha jamvi tu sidhani kama wapo serious.
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    ni usanii
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hao vijana wadogo idadi yao imeongezwa na new members kutoka facebook baada ya kuzinguana na wenzao!! Haijathibitishwa, msinikabe koo tafwazaali!!
     
  10. msani

    msani JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kipipi amejitetea jamani hana uhakika na alichokisema.................mh
     
  11. b

    buyegirhyme Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so y is so big deal???//
    mapenzi mapenzi tu kiila mtu ana haki ya kuheshimu hisia zake
     
  12. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kuna ambao wapo serious lakini...
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    tatizo watu wanakuja na thread zao very seriously then majibu wanayopata ndo hayako serious.
     
  14. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo?na mimi wangu nitamtafuta humu humu
     
  15. v

    valid statement JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hiyo nlikuwa sijui, kumbe wadada ndo wenye umri mkubwa eh?
     
Loading...