Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matawi ya SAUT Songea na Bukoba Yazinduliwa: Zawadi ya TEC Miaka 50 ya Uhuru

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Nov 1, 2011.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wakazi wa Songea hawaamini macho na masikio yao baada ya SAUT kufungua chuo kikuu katika mji huo na wa Bukoba sasa hawatafunga safari ndeeefuuu tena kufuata elimu dar na kwingineko kufuata chuo. Shukrani za pekee ziliendee Baraza la Maaskofu Katoliki Tanzania kwa kuratibu mpango mzima na kudhihirisha kuwa madhehebu ya dini yana manufaa katika mambo ya maendeleo zaidi ya kugombania kuonekana dini gani ndo ya Mnyaazi Mungu na kukashifu wengine katika midahalo isiyo na tija na kupoteza muda!!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. B

    Buto JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu azidi kuwabariki na viongezeke zaidi
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hongera zao kuna wale wanaopenda kusema ni mfumo kristo waambie waje watoe matamko.kuwa wanaonewa .
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ukombozi huu kwa WanaRuvuma.
    Serikali vivu kama yetu kwanini haiigi mfano kwa makanisa?...kujenga hiyo Yudom imekuwa wimbo wa Taifa!
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,968
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Mpango wa Kitima (Under TEC) ni kuhakikisha kila mkoa unakuwa na chuo kikuu at a most affordable tuition fee.

    Guys. its all about being strategic in life. Siyo kubaki katika kupiga kelele "tunaonewa SANA, 2nanyanyaswa SANA, hatutavumilia huu mfumo ......."

    Be blessed my Right, Most Rev Catholic Bishops. Na uzuri mwingine ni kuwa hutakuta wanachuo wanalazimishwa "kuvaa rozary" kama wenze2 na cc!
     
  6. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wametangaza chuo ni kwa watu wote wa dini zote na imani zote hakuna masharti na ada ni nafuu mno laki tano kwa mwaka!!!
     
  7. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Ni jambo jema kuendelea kufungua taasisi za elimu ya juu kila kona ya nchi. Cha kuzingatiwa ni utoshaji wa qualified instructors/lectures, na facilities nyingine kama library, madarasa na in general ubora wa kiwango cha elimu inayotolewa na hiyo taasisi husika
     
  8. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    dah!kweli saut nouma,ni kozi gan ztakua znafundshwa hapo?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,460
    Trophy Points: 280
    serikali ambayo raisi wake kutwa nzima yuko ughaibuni kuomba misaada anasababisha taifa letu ligeuke na kuwa TAIFA LA MASHOGA
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,528
    Likes Received: 9,326
    Trophy Points: 280
    Tunaamini kuwa hao wanachuo watakuja kuiweka sawa Historia ya wapiganaji wa vita vya majimaji na majina yao yatarudishwa kwenye kumbukumbu kama yalivyo.
     
  12. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    watoto wa mama mdogo watazidi kununa maana wako buzy kule kwa uzi wa mohamed said
     
  13. B

    Benno JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bora Mungu atitangatili, ndava kugendagenda shida sana,
    Kila siku te tavakumpepe tuu, mwe Nchimbi ni Gaudensia, komba siju vi kitakikwali, shida tuu. Kazi miziki tuu, Mipira,michezo layombo ndi kabisa awonjili tuu Uwaziri kidogoooo basi vakambii""nga.

    Mungu weeeee
     
  14. M

    Msharika JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu wa kaya badala ya kupanga mipango endelevu yeye yupo kwenye udini tu. Hangalia kanisa limejenga chuo kwa dini zote.
     
  15. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mungu awabariki Wakristo Woooote.
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwe kigindaginda mivuvu vuvuku kacholi kacholi!!! Kaka umeongea lugha gani kimsumbiji au toa tafsiri bana na Nchimbi kafanyeje kwny ishu hii!!
     
  17. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wenga niwona ufuna ngondo kuwaliga wayaku ndavayakiki? Kwali wa mwene! songea magono haga kuchele Mtega awaleti chuo. mumtangatilai nipiliki mwaka ujao viwanza kavili chuo cha madaktari kupera mihu.
     
  18. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Kwani nani aliyaondoa majina ya wapiganaji wa majimaji kwenye historia? Halafu hawa wanaosoma sasa, ni kazi yao kuiandika tena upya historia au ni kuendeleza pale ambapo wengine wamefikia? Well, kila mtu ana strategies zake. Ntafanya makosa kufikiria kama mtu mwingine. What i wish to see for this country is the progress in the right direction!!! Wenye wivu acha wajinyonge, I dont care!!!
     
  19. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Hii imetulia. Kama wataweza kuweka matawi sehemu nyingi na yakawa affordable na kutoa elimu bora, watu wengi zaidi wataweza kusoma. Itatusaidia sana kama tutakuwa na jamii kubwa ya watu waliosoma na kupanua uelewa wao katika kukabili changamoto za maisha
     
  20. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kwa mwendo huu siku si nyingi nitabadili dini na kuwa mkristo..naona hawa wenzetu wana hekima sana
     
Loading...