Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matatizo yanayotusumbua kwenye hii nishati mbadala

Discussion in 'JF Doctor' started by Apolinary, Sep 7, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habari zenyu jf nafikiri wote ni wazima na vile vile poleni kwa wale wenye matatizo kwani matatizo ni sehemu ya maisha! Tatizo langu ni kuhusu hii nishati mbadala yaani umeme wa jua.nimefunga solar ya watt.80 bettry N.80 inverter ya watt.500 pamoja na charger control lakini charger control inakuwa kama haiwezi kuhimili umeme unaotoka kwenye inverter hali inayopelekea kuungua sasa nakumbeni kwa wanaofaham je naweza ku2mia huu bila charger control?ahsanteni sana
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana, ukiiweka hii kwenye jukwaa la teknolojia utapata ushauri mujarabu...
     
Loading...