Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matatizo yanayoathiri watanzania Kisiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masanilo, Nov 22, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mambo makubwa yanayotuathiri Watanzania:


    Kwanza ELIMU, hii inafanya wananchi wengi kuamini siasa za porojo bila kujali ukweli halisia na hii itatupeleka pabaya kwa kuwa wengi tutafuata mkumbo.


    Pili UMASIKINI, unatufanya kukosa maamuzi kwa kurubuniwa kwa senti chache.



    Tatu UBINAFSI hasa kwa wale walioelimika kutokutaka kusimama katika kweli kwa maslahi yao bila kujali maslahi ya taifa.


    [FONT=&quot]Dr slaa facebook
    [/FONT]
     
Loading...