Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matatizo ya Unyumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kakalende, May 11, 2009.

  1. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii nimeikuta kule kwa MICHUZI, nikaona niilete hapa ukumbini!

     
  2. B

    Bibi Kizee JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2009
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pole kwa mwenye tatizo hilo, nadhani wengi watahisi hii ni menopause lakini inawezeka siyo kwani menopause ina involve vitu vingi zaidi na hasa mabadiliko katika mzunguko wa mwezi kwa hiyo ni vema mwenye tatizo hili ajiangalie mambo mengi kidogo.

    mfano hapo chini ni dalili chache za menopause hii inaweza kuwa eraly menopause au menopause ya aina yeyote!!

    hot flushes and night sweats
    aches and pains
    crawling or itching sensations under the skin
    headaches
    vaginal dryness
    reduced sex drive (libido)
    urinary frequency
    tiredness
    irritability
    depression
    sleeping difficulty
    lack of self esteem
    forgetfulness

    lakini kunauwezekan mkubwa hali hiyo kuwa ni saikolojia tu pana vitu vimechangia ikatokea, na kubwa kwa ndoa changa ambazo hazina migogoro na wote mnajiamini kuwa hakuna aliyepata kitu tofauti akaona kuwa mwenzie hafai, maana onja onja pia husababisha kukosa hamu kabisa na wala kujihis kutomuhitaji mwenzio hii yaweza tokea pande zote lakini kama si hivyo inawezekana pana sababu ambazo zimekuathiri kisaiklojia kama vile:

    UZAZI
    hali hii hutokea kwa familai nyingi wanapopata watoto kwa maana mama anakuwa na mapenzi makubwa kwa watoto na anakuwa karibu nao sana kushinda alivyo na ukaribu na mume, hali hii ni hatari na pengine ni chanzo cha wanaume wengi kutafuta nyumba ndogo, ukizingatia desturi zetu ambapo kitanda kimoja inabidi mlale familia nzima (baba, mama na watoto pengine 2) katika hali hiyo mama mara nyingi anakuwa na jukumu kubwa la kuangalia watoto hivyo anakuwa hana concentration ya tendo lile,

    na unaweza kuta hata weekend au jioni mnaporejea muda mwingi mnachukua kucheza na watoto nk hivyo mnakosa muda wakuwa 2 na kujiandaa na tendo hilo,

    hali kadhalika maandalizi duni kutokana na msongo wa mambo kichwani mara zote mnakuwa busy na shughuli za kazi, maendeleo na majukumu ya familia, hakuna maandalizi, ukipigiwa simu au sms basi kuna jambo unaulizwa na si kupata japo sweet words ambazo itakufanya uvute hisia ya mapenzi

    .....
     
  3. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwanza cha muhimu kujua ni hao watoto watatu aliwazaa vipi, manake kama njia imejaa viwembe sometimes it becomes terrible na hamu hupotea kabisa. Pili, with time staili pia inabidi ziende na wakati, sio kung'ang'ania mbinu zile zile mlizokutana nazo wakati mnaanza, kwa vile hii hufanya mchezo kuwa unaboa. Sometimes wanaume wanashindwa kuleta staili mpya nyumbani manake wife atauliza umezitoa wapi, ukisema kwenye movie atakwambia kalete niione, na kumwambia nimeipata uswazi haiwezekani. Tatu, hiyo ni kawaida kautafiti kameonyesha wanawake wengi wakifikisha miaka kumi ndani ya ndoa hujisikia kuchoka kiaina, lakini baada ya muda mambo hurudia kwenye form....!
     
Loading...