Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matatizo ya Umeme yataisha lini Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Nov 16, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,552
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Wakuu nawaulizeni je Nchi yetu itakuwa na hayo matatizo ya umeme mpaka lini? mimi nipo ughaibuni nazungumza kwenye chat sasa hivi chat ya yahoo na mwanangu yupo mjini

    Tanga ananiambia baba huku umeme hakuna natumia charge iliyopo ndani ya Betri yangu ya laptop wakati wowote ule kuanzia sasa itakwisha nashangaa kusikia tatizo la umeme bado

    lipo haswa Mijini? Na nilivyo muuliza umeme umekatika Tangu saa ngapi ananijibu Mwanangu ananiambia baba tangu saa tano usiku nimezidi kushangaa mpaka hii sasa saa saba usiku kwa

    huko kwenu huku kwangu ni saa sita usiku bado umeme haujarudi Jamani kulikoni huko kwetu Tanzania kuna Viongozi wa kweli jamani?Au Uchakachuaji umekuwa mwingi hata

    kwenye matatizo ya umeme? Tatizo la Umeme mimi ninakumbuka tangu mwaka 1992 nilipoondoka hapo Tanzania bado lipo jamani mpaka leo? Hiyo Nchi kweli imeoza jamani.

    Huku nilipo umeme hata kama utakatika hauwezi kuchukuwa zaidi ya dakika 20 utarudi tena mtaombwa samahani katika Redio na TV lakini huku kwetu Tanzania ni matatizo tu

    kila siku. Nawaombeni munifahamishe kuhusu umeme wa Jua gharama zake ili niweze kutatuwa matatizo ya umeme kwa mwanangu asanteni kwa ushauri wenu.
     
Loading...