Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matatizo ya ujauzito

Discussion in 'JF Doctor' started by mareche, Dec 30, 2011.

  1. m

    mareche JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wadau ambao ni wakongwe kwenye haya kuna mke wa jamaa yangu anajisikia vibaya kila siku kama kutapika kuumwa tumbo kutokupenda kula nk anaujauzito wa miezi minne na pia nidawa gani anayotakiwa kutumia anapokuwa katika hli hiyo nawakilisha
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hilo la kutapika na kupoteza appetite yaweza kuwa ni matokeo ya hormones, kama ujauzito wake ndivyo ulivyo basi ataendelea hivyo mpaka mwili wake utakapoamua kubadilika.
    Ila hilo la kuumwa tumbo ningeshauri akamwone daktari wa wakina mama. Kuumwa tumbo wakati wa ujauzito kunaweza kukawa kunaashiria hatari kwa afya ya mama na mtoto.
     
Loading...