Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matatizo ya network

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kaa la Moto, Jul 6, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wadau
    Mimi ninakutana na shida ya net work kukatikakatika au wakati mwingine hata kuwa slow na kutopatikana. Na habari toka kwa ISP wangu TTCL nasikia ni shida inayoanzia kwa Seacom. Je kuna mtu mwingine anakutana na shida kama yangu?
     
  2. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi pia nimekumbana na tatizo hilo leo kuanzia saa 9 aubuhi hadi saa 4 jioni ya leo...ila mimi na tumia simbanet
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    vodacom.....NO...mambo bwerere
     
  4. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    toka jana mambo ni mabaya mno!!
     
Loading...