Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matatizo ya Moyo

Discussion in 'JF Doctor' started by Sambula kiswaga, Oct 8, 2012.

  1. S

    Sambula kiswaga New Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nilipima ECHO nikaambiwa valve za kuruhusu dam kuingia kwenye moyo ni nene ila zinafanya kaz kawaida napata maumivu sana kenye moyo,kifua kinabana nini chakufanya nisaidieni!!!
     
  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole sana, nenda Muhimbili kwa specialist wa magonjwa ya moyo utapata ushauri zaidi.
     
  3. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu TIBA na USHAURI mzuri umeuacha huko hospitali/mahali ulikopimwa, kwa nini usimuulize daktari wako?
    Au hukuridhika naye, if so then shida uliyoenda nayo ni nini?
    -BTW Ulipima wapi?
     
  4. S

    Sambula kiswaga New Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ila baba anasingiziwa
     
Loading...