Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matatizo ya matokeo darasa la saba 2010

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SolarPower, May 31, 2011.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba Baraza wauleze umma wa Watanzania ukweli.
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hayo matokeo yana matatizo gani?
    tuwekee waz bas na sie tujue unachokijua na unacholalamikia, ingawa taarifa imetoka imechelewa.
     
  3. G

    Giroy Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaonekana una habari au tetesi weka wazi.
     
  4. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi matokeo ya mtoto wangu yana walakini hasa somo la HISABATI. Nitapenda kuona karatasi zake zilizosahihishwa. HISABATI wamempa maksi 50 kati ya 100. Kwa jinsi alivyo na alivyofanya Mtihani naamini kuwa alipata alama 100 katika HISABATI. Haingiii akilini kuwa eti alishindwa kuvuka maksi 50 katika HISABATI.
     
Loading...