Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matatizo ya COMPUTER mbalimbali

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by RGforever, Jul 24, 2012.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    Wana-JF..
    Hebu tupeane Elimu kidogo kuhusu hizi computer mbalimbali. Iwe DESKTOP au LAPTOP na Matatizo yake.

    Mfano huwa Naona HP laptop nyingi huwa zinamatatizo ya betri na Cd rom na mengine...

    Hebu tupa hapa matatizo mbalimbali ya computer k.m vile TOSHIBA,HP,DELL,COMPAQ n.k pia si Vibaya kama utasema ipi ni Nzuri kwa matumizi ya kawaida..ili watu waelewe vizuri na wawe makini katika Ununuzi wa Computer hizi

    KARIBUNI
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kwa mimi binafsi yangu naifagilia sana Toshiba sababu ya ubora na upatikanaji wa drivers na softwares zake mbalimbali..na nimeona hazina matatizo ya kijingakijinga kama pc zingine(in my experience coz nishatumia dell, hp na ibm zikanisumbua sana)...zaidi ya yote mi naamini kuwa siku zote ubora wa pc unachangiwa sana na utunzaji wako!!
     
  3. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    utunzaji wako nidyo muhimu, mimi natumia hp and kama nikiwa home huwa situmii na betry, but use it directly!! hii imesaidia saana ku expand battery life yangu!! until today my lap still inakaa 3hours for charge!!!
     
  4. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yangu TOSHIBA 2YEARS now sijawahi peleka kwa fundi.
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,469
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    niko na acer yaani imegoma kuload
     
  6. LONGITUDE

    LONGITUDE Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nipo na DELL LATITUDE D611. Hapa nisemapo screen yake inaonesha nusu!!!!!!!!
     
  7. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    toshiba ni nzuri na hazisumbui. Ila tatizo kubwa la toshiba ni ile sehemu ya kuchajia. Mara nyingi panalegea na kusababisha waya kuchomoka Mpaka uegeshwe. Nimeona pia kwenye toshiba za wengine wawili. Otherwise haina shida kabisa
     
  8. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,685
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mi natumia HP compaq,nilichogundua hizi computer zina matatizo ya Betri maana limedumu mwaka m1 tu then likafa kabisa,pia mikanda yake ya display haichelewi kuchoka,sahv display inanisumbua wakati hata miaka miwili haijaisha na pc niliinunua bland new
     
  9. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ila mimi nafahamu utunzaji wa battery unatakiwa uitumie bila kuunanisha kwenye umeme ikiwa ina charge ila kama haina charge ndio uchomeke kwenye umeme ndio utaitunza vizuri.
     
  10. peri

    peri JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa Laptop Toshiba zimetulia sana, ukipata mpya ndo safi zaidi.
    Desktop za HP au dell ziko poa hatakama ni used.
    Kikubwa upate mpya na uitunze vzr.
     
  11. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Toshiba & Dell
    hawana matatizo mengi kama ya akina Hp (hii ucwaze hata kuinunua) na zingine
    kwa mwonekano zinavutia sana, sio kwa kazi
     
  12. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamani vp kuhusu Apple?
     
  13. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mini natumia COMPAQ PRESARIO F700 iliyokuwa refubished to COMPAQ PRESARIO F750US.
    Ninayo tangu mwaka 2008. Nimeshawahi kuwaazima wanafunzi kwa vipindi tofauti ili waifanyie kazi katika masomo yao.
    Ilikuja na win vista nikatoa na kuweka win 7. Ni duo processor, nikaongeza ram kufikia 2.5GB. Inapiga kazi vizuri tu, nashukuru haijawahi kunizingua. Nikitaka support naingia hapa Compaq - Support for Presario notebooks and desktops.
     
  14. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    apple ni nzuri sana..tatizo matumizi yake..kwa katumizi ya kibongo bongo windows applications and software zinatumika sana ambazo huwezi kuzitumia kwenye apple unless otherwise kama uitumia kwa matumizi maalum (yanayohitaji softwares za mac na unazo) ni pc nzuri sana!!
     
  15. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    Vipi kuhusu SAMSUNG na ACER wakuu?
     
  16. s

    sumni7 Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vp dsktp za ibm
     
  17. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 334
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    TOSHIBA is the best,,hazina shida ever
     
  18. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Matatizo yake ni Bei kubwa, na hata repair yake
    vilevile. Mimi natumia Dell inspiron 6000 huu mwaka
    wa 8 sasa nitabadilisha tu kwa sababu ya kuendana na
    wakati.
     
  19. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa uzoefu wangu... Accer znakufa sana betri...
     
  20. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    accer batery znakufa sana mjombaaa.,
     
Loading...