Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matatizo tu,,,,,,, no raha kabisaaaaaaaa!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sharo hiphop, Jul 3, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hi! Wakuu!

    ni siku njema na jumapili iliyotulia kabisa ikisindikizwa na kaubaridi ka ukanda wetu wa kaskazini, bt wakati wengine wakiwa wanajiandaa labda kwenda kusali au kwenda out au lolote lile, tujaribu kuliongelea hii kitu!

    Maisha maisha, maisha ni UCHIZI MTUPU!!

    Hebu cheki,

    kwani kila panapoitwa leo watu wanakutana na magumu tu

    cheki,

    1. Wakati mwingine unachokitaka hukipati (MAPENZI)


    2. Lakini unachokipata wakati mwingine unaweza usikifurahie (NDOA)

    3. Hapohapo unachokifurahia mara nyingi mara nyingi hakidumu (BOY/GIRL FRIEND)

    UKU HAPO!!

    4. Kinachodumu kinakera (MUME/MKE)

    5. Chenye thamani kinadhalilisha (EEDHA)

    6. Kinachodhalilisha kinapendwa balaa, siku hizi mpaka na watoto (ZINAA)

    7. Vingi sana vinaogopwa, lakini kinachoogopwa zaidi hakina maandalizi, kinatokea ghafla, (KIFO)

    HUU sio uchizi? Mambo yanaenda UP SIDE DOWN!

    naombeni mchango wenu kuhusu huu uzi

    j2 njema,

    Nawasilisha!!!!!
     
  2. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sharo napita tu... Pole na baridi
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    salama tu nenda kamuombe Mungu wako...
    kisela ka uzi kana choma..
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Njoo ufanyiwe maombi SHARO! kwa jina la YESU!! njoo ufanyiwe maombiiiiiii
     
  5. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Oh haleluya! Glory to God!
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Nimependa analysis yako? Ila nafikiri ni asili ya binadamu kutoridhika, au kutaka more n more na ambayo inamfanya kuwaza, ...,what is out there?....., na kujaribu!
    Mara nyingi hiyo hali umeleta maendeleo, ingawa upande wake wa pili imeleta shida, hasa kwenye mahusiano!
    Kuna mtu mmoja alielezea shida za wanaume, yeye alieafananisha na watoto, alisema!
    -men r like chidren, they never grow up however old they become!
    -they talk about freedom, still complain about loneliness!
    -they crave for a hone yet they say marriage put them in chain!

    So ndugu yangu, nafikiri muhimu ni kuenjoy kila dakika ya maisha yako!
     
  7. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Jivue gambaa kijana..... Hili life dawa yake ni kuishi kwa imani tu
     
  8. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Maisha ndivo yalivo huwezi kukwepa
     
  9. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndio maana halisi ya maisha na kuishi. Ni kama Jua na Mvua, kwamba vyote ni muhimu na vinaitajika kwa wakati tofauti tofauti na haviwezi kupendwa vyote kwa wakati mmoja na pia si kila kimoja kikapendwa na watu wote kwa wakati mmoja. Mfano: mvua ikinyehsa wote hufurahia lakini kwenye mafuriko huitaji jua, mvua ikinyesha twafurahia mgao wa umeme unaisha lakini maisha hapo dar kwa walala hoi kama mie huwa ni kero kwa madimbwi na shida ya usafiri makazini coz huwezi kuchapa rapa, lakini vijijini pia barabara hazipitiki na magari hukwama kutokana na ubovu wa barabara. Jua likija, matatizo ya kukosa mvua huanza, ukame ikiwa ndio kilio kikuu. Hiyo ndio maana ya maisha huwezi tosheke na kufurahia kitu kimoja kwa wakati wote.
     
  10. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Thats life sharo,sweetened but not stirred.
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mimi ninamsikitia huyu kwa kuumiza kidole chake kidogo kidogo na ambacho hakiwezi kulia au kulalamika kwa maumivu ilichonayo

    [​IMG]
     
  12. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo poa mkuu! Kwanza life yenyewe hii is full of uncertainties.
     
  13. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakupata side, but mwingine anaweza kudhani maisha ya fulani ni bora kuliko ya mwingine
     
  14. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kanaelezea reality msela wangu.
     
Loading...