Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matatizo Shirika la Reli TRL na Wahindi

Discussion in 'Jamii Photos' started by NgomaNzito, Aug 6, 2009.

  1. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Matatizo ya shirika la reli wasafiri kila mara wanalala Station hadi lini

    Check hii

    [​IMG]

    Mmoja wa abiria waliokwama katika Stesheni ya Dar es Salaam, Bw. Shadrack Mwami akijibizana na Kamanda wa Kikosi cha Polisi Reli, Kamishna Msaidizi Ruth Makelemo wakati abiria hao walipomlalamikia kuhusu Shirika la Reli Tanzania (TRL) kushindwa kuwasafirisha kwa takribani siku tatu sasa. Bw. Makelemo alikuwa akisubiri treni ya kwenda Kigoma
     

    Attached Files:

  2. d

    dixon Member

    #2
    Aug 7, 2009
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mtazamo wangu hii Reli Serikali yetu iingoe na kuweka balabala adha hii tumeichoka
     
  3. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Jamani msisingizie wahindi au mmsahau kuwa reli tulivyoirithi baada ya kuvunjika kwa EAC? Reli ya TZ ndiyo ilikuwa inalipa kweli na tulisaidiwa sana kuiimarisha lakini matokeo yake tuliiua wenyewe. Huwezi kuamini lakini kama mashirika mengine ya SU yalivyokwisha basi na reli ni hivyo hivyo. Enzi za EAC ilikuwa vigumu sana kuiba hata senti 5 maana ilikuwa ni kufukuzwa na kupoteza haki zote.
    Baada ya kuwa yetu ubadhirifu uliongezeka wafanyakazi waliajiriwa karibu mara 2 kuliko ilivyokuwa wakati wa TRL matokeo tuliua mtaji ndiyo maana ikatushinda.
    Ilivyotangazwa tenda kila aliyekuja na kuona hali ilivyo alichomoa ndiyo maana tukapata hawa ndugu zetu wa india. Huwezi kuamini hata wafanyakazi wenyewe ndiyo wahujumu wakubwa unadhani kuna kitu hapo?????
    Hili ni fupa ambalo sijui nani ataliweza maana ni WIZI MTUPU kuanzia kwetu wazalendo hadi wageni hawa. Jee nani wakulaumiwa? kama sisi wenyewe tumekosa uzalendo nani atakua nao?
     
Loading...