Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matatizo Nyumbani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mashikolomageni, Aug 26, 2012.

  1. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Haya yalikuwa ni mazungumzo ya mume na mke kwenye simu.

    Mke: Hallo mume wangu,
    Mume: Sema mama watoto.
    Mke: Huku nyumban kuna matatizo.
    Mume: Hayo ni matatizo yako.
    Mke: Housegirl wetu anamimba.
    Mume: Hayo ni matatizo yake,
    Mke: Kasema hiyo mimba ni ya kwako,
    Mume: Hayo ni matatizo yangu nitasolve mwenyewe,
     
  2. bigcell

    bigcell Senior Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    very very gooood!!!!!! hakuna ubishi ```:spy:.........?
     
  3. p

    pretty n JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh ume copy na kupaste! Huogoji jaman? Khaaa
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kakamatika kiulaini
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeona eeh!
    Yaani hili jukwaa linapoteza ladha kwani kazi ni ku copy na ku paste thread za nyuma.
     
Loading...