Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matatizo mawili makuu kwenye samsung

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kundasenyi, Jun 2, 2011.

  1. K

    Kundasenyi Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bilashaka leo upo happy, pole kama hauna furaha.. Wakuu mimi natumia samsung sgh u900 ina matatizo mawili makubwa 1) mtu akinipigia simu nikaikata bila kuipokea simu inakata alafu inaniandikia AUTO REPLAY MESSAGE SENT alafu hiyo message inaenda kwa huyo aliekuwa ananipigia, nimewapigia voda wakaniambia niende kwenye mobile traker na niingize namba moja mpaka tano, nimefanya hivyo ila nikiingiza inaniambia incorrect password.. Jf naomben msaada katika hili 2) tatizo lingine ni kwenye uwanja wa message, nikiingia kwenye create message inaniletea message na email basi... hamna mms, push message wala broadcast message, ambazo nikienda kwenye messege setting nazikuta.. hivyo zaidi ya message na email siwezi kutumia mms wala hizo zingine... Hayo ndio matatizo yangu makuu kwenye simu yangu nakosaraha kwa mimi ni mpenzi sana wa kutumia mms.. Wataalam wa jf tafadhali naombeni msaada wenu please!!!
     
  2. K

    Kundasenyi Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu hiyo messege inayoenda kwa huyo aliekuwa akinipigia inakuwa ni message hewa
     
  3. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kuna wataalamu wa simu hizo pale mlimani city kwenye duka la Phone one karibu na shopprite, wanaweza kuwa na msaada. Mara nyingi huwa wana Samsung clinics hapo hapo Mlimani city, ambapo wenye matatizo yanatatuliwa bure.
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu nilishawai/tulishawai kutoa solution za code za kurest samsung aina zote ebu jaribu kusearch hapa wakati nakungalizia kwenye maktaba yangu ukiifanyia factory setting itatulia mkuu ni ishu ndogo mkuu ila ukiifanyia lazima iwe full charge mkuu
     
  5. K

    Kundasenyi Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ntashukuru sana dr phone.. Hilitatizo lina nisumbua mdamrefe hizo solution mlizotoa sijawah kuziona plz mkuu nitafutie kwenye maktaba yako
     
  6. K

    Kundasenyi Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bullet mimi nipo arusha je hao wataalam wanatawi hapa arusha.. Nielekeze niende mkuu shukran
     
  7. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Au hamia kwenye Samsung Galaxy achana na hiyo
     
  8. K

    Kundasenyi Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri wako ni mzuri ila kwa sasa sina bajeti ya kununua simu nzuri
     
Loading...