Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matarajio yako mwaka 2010

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Exaud J. Makyao, Dec 29, 2009.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wana JF,
    Nini ni matarajio yako kwa mwaka 2010?
    Kisiasa,
    Kiuchumi,
    n.k
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kisiasa: Nina mpango nisipige kura mwaka 2010,sioni wa kumchagua
    Kiuchumi: Nataka kuwa mjasiriamali,utumwa wa kuajiriwa umenifika shingoni
    Kimapenzi: Nataka kupenda zaidi na natarajiwa kutunukiwa mapenzi zaidi(ya kweli)
    Kiroho: Natarajia kuutafuta uso wa Bwana na niwahubirie wasio mjua Mungu kama akina blurei 10 hivi wamrudie Bwana.

    ........Mengine nitaendelea.......... wakati mwingine
     
  3. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    well mi nataka kuwa karibu zaidi na mungu, nataka kumjua zaidi ya nimjuavyo manake nimeona maisha ya duniani ni ubatili mtupu, sioni jipya just looping tuu!

    ooh god give me strenght!

    ameen!
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    marriage!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    babes
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kupunguza addiction yangu na hii forum naweza poteza kazi naomba na nyie mniombee.
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ntakuombea usije ukatuua njaa!!!! (mi yangu tayari matatani sababu ya jf hapa nipo internet cafe!!!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    Itabidi tufunge kwa maombi maana sio wewe mwenyewe mimi toka niigundue nimeshapewa warning kama mbili na boss wangu maana sishikiki siku hizi so this will be my anaza tajajio kula na senki kabisa
     
  9. M

    Malila JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    well said,je una uwezo wa kisaikolojia wa kufikia jambo hilo?
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kitu kinachonipain ni kwamba by getting married I LOOSE THE PEOPLE I LOVE MOST!kampani yangu wameanza kunikwepa!

    THAT HURTS BWANA!
     
Loading...