Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matapeli waliouza viwanja vyetu wilaya ya kinondoni hii hapa bila hata aibu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    yaani hilo baba lenye miwani mi nilikuwa naliombea Mungu kweli limalizie maisha yake segerea lilikuwa jirani yetu yaani na kajumba kachafu gafla akakavunja aliporomosha nyumba zakina papa kila mmoja akaogopa ...baada ya muda akahama..akapangisha ,pemben emeweka kajumba kadogo akawa anafanya ofisi yake ya kuelewana na matapeli wa viwanja gafla nikasikia kanunua nyumba mbezi beach...pili ni katili sana hana utu kabisa nafikiri ni zile za viwanja zilimchanganya sana
    Kazi kwenu

    [​IMG]
     
Loading...