Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matapeli wa mapenzi humu JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by andreakalima, Oct 7, 2012.

  1. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,675
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Wandugu!
    Tafadhali Chukueni tahadhari na watu (wanawake kwa Wanaume) wanaotangaza kuwa eti wanataka wake au waume huku jamiiforums kumbe wana agenda ya siri nasema haya kwa sababu yamenikuta jana nilimpata mdada humu humu Jamiiforums tukawa tunawasiliana na jana mwanzoni tulikubaliana tukutane MLIMANI CITY baadae akabadilisha akasema tukutane pale MWENGE (Maryland Bar) mi nikakubali akaja kweli muda tuliokubaliana saa 10:30 jioni (Maryland Bar Mwenge ghafla nikavamiwa na group la vijana wapatao wa 4 wanadai ati kwa nini namsumbua kwa kumtongoza kila siku mke wake duuh! kilichonisaidia ni mbio zangu maana jamaa walishuhudia vumbi tu! labda walichofaidi ni bia niliyokuwa nimebakisha hapo mezani lakini kama ndo mpango wao wanipore wamenoa!! KWA HIYO TAFADHALINI kuweni makini,vinginevyo MTALIA SIKU MOJA
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    acha kusingizia jf wewe tatizo lako ulivamia mke wa mtu wakati umeshapiga ulabu
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    ahsante kwa tahadhari.mara kwa mara watu wanaonywa humu.ila mara nyingi malalamiko ni kwa wanawake wanatendwa na wanaume wa jf.sikutegemea kama kuna mwanamke angemtenda mwanamme jf.kisukari nitaishia kwenye screen tu,mengine akuu siyawezi.tena sitaki pm.wacha nikachungulie kulee
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    abdreaakalima ana hoja. Nitonye umemdandia bila kutaka hata kuhoji kama kuna upungufu kwenye madai yake. Kama alivamiwa anasingizia ili iweje wakati hakuna anayeshindana naye? Utapeli ni jambo la kawaida katika kila kitu. Uzuri ni kwamba hapa jamvini hatuonani kwa sura wala kujuana kwa majina ya kweli. Hivyo huyo unayeoona kama mke wa mtu au tapeli anaweza kutumia jamvi kufanya biashara yake. Huwa tuna tabia ya kuhofia wakenya na wanigeria kuhusiana na utapeli wakati mchezo huu mchafu umekua na uko kila mahali. Pole sana andreakalima mwanangu. Hata hivyo siamini kama unaweza kupata akufaaye kwa njia ya hatari na wasi wasi kama mtandao.
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hahaha! The imaginations itself is killing me! Dah... JF is never boring... Poleee...
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hakuna vya bure ndugu...yaani a bunch of.PM's ndio zikupe mzigo...hiyo ni rahisi sana atiii
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Father of All,

    Upande wa Nitonye swala sio kudandia... Swala ni kwamba kitu gani ambacho mtoa mada kinamfanya afikirie kuwa watu wa JF wapo so special? Mkuu kupata mwanamke kwa njia ya kutangaza uchumba na sio kwamba mlizoeana mkajenga mazoea na kutaka kufahamiana inabidi lazima kama mwanaume uwe makini sana.

    For tuwe wazi kuwa ni rahisi na salama zaidi kwa mwanaume kukutana na mwanamke ambaye hamfahamu na kukawa na usalama kuliko kwa mwanamke. Hivo mie kwa mtazamo wangu ukipata mwanamke ambaye umeahidiana bada ya makubaliano ya ndani ya siku moja inabidi ukimbie sana... na kama utataka kuonana nae na kuendeleza mahusiano mara nyingi mwanaume wa hivi ndio yule ambae kwa njia ya kama za fb kisha lala na wanawake kibao, na kwamba hata huyo hana niya nae zaidi tu ya kulalana na kusonga mbele. Kwa muktadha huo inakuwa kama 'he had it coming'..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hapa naona karibuni naona iatakuja mtu lalamika kuwa wame m-tigorize
     
  9. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hongera bana, mbio zako zimekuokoa ......lol
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    ina maana wengine humu mnataka kuonja?lakini ni tabia mbaya na ni utoto fulani,ujifanye single,halafu upange mpango wa kumuangamiza mwenzako.huwa unafikiria nini kabla ya kufanya yote hayo?na lengo lake ni nini?
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    acha uongo, pale maryland hamna wahuni wala wa kukufanyia fujo labda kama uliiba spanner za wale mafundi magari pale nje. Istoshe pale kuna ulinzi wa kutosha hata ukisahau simu kesho yake unaikuta. Ungesema Yenu bar ningekubali. Hata hivyo jf hamna mtu wa kukufanyia hivyo labda useme hii ni stori umetunga. Mia
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahahahahahaha
    mbio zako zime kuponya!
    Hongera sanaaaaa!
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahaha
    kwa hiyo atakuwa aliiba spaner?
     
  14. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,675
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Wadau mimi nimetoa tu tahdhari na wala silazimishi mtu akubali au kukataa kilichonikuta mimi,kwa namana nilikimbia moaka neighbours walishtuka wakifikiri mi mwizi
     
  15. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,675
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    chukua tahdhari unakwenda kukutana kwa mara ya kwanza na mtu usiemjua
     
  16. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahahahahah kwenye jukwaa lako pendwa!
     
  17. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    umejuaje kama na wewe huingii?
     
  18. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mods wakiiweka hii topic kama sticky inaweza saidia pia.. kama vile nakuona ulivochomoka na Rav2 yako! :lol:
     
  19. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Nambe, usikute ni wewe ume m-trap huyu jamaa yetu afu saivi unamchungulia kwa mbaaali, kama ivi: :behindsofa:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahahaaa, unajua nilipokuwa nasoma huu uzi,nlikuwa namhurumia kweli ila hapo mwisho pakanivunja mbavu....
    hilo ni fundisho bwana ukitaka kudate humu hakikisha una mbio za kutosha.....

    chezeya JF alaaaa...............
     
Loading...