Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matapeli safari za LOLIOND!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bushbaby, Mar 8, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Habari wana Jf nipo hapa Arusha naona niwape hii huenda itasaidia, kuna watu wanajidai wao ni madalali wa safari za Loliondo kwa Babu na kuchukua pesa za watu na kuwaambia magari yatakuja jioni na watu wataondoka kwa pamoja, wengine wanatoa hadi tiketi "feki" kisha huingia mitini, kuwa makini usilipe bila kuona ngari!!

    TAARIFU WENGINE PIA KABLA HAWAJALIZWA,
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 908
    Trophy Points: 280
    mjini shule kaka,....
     
  3. IFM

    IFM Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli inasikitisha, watanzania tusaidiane jamani. wewe mtu ana HIV anataka kwenda kunywa dawa halafu unamwibia... It's not fair at all!
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135

    Mbaya zaidi wanapiga cha juu sana, sasa nauli ni hadi 150,000 ukija kichwa kichwa unapiga tiketi feki, JANA WALILIZWA WATU KIBAO
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh Bongo kila kona ufisadi.......balaa hii sasa. Itageuka laana.
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo wizi ni halali!!
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu ...nimekugongea thanks kwa hii avatar yako kwani u mkakamavu na hauhitaji kwenda kwa babu
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mungu atunusuru na hili gonjwa wajameni
     
  9. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunaomba Mungu aponye watu wake na gonjwa hili. Mimi swali ni kuwa je baada ya kupona hao wagonjwa halafu nini? Je gesti zitafungwa au ndio zitahitajika zaidi? Kondom je/ Njaribu kupiga picha taifa zima halina matatizo ya ukimwi...Nipeni mawazo.
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,548
    Likes Received: 1,606
    Trophy Points: 280

    ukirudia unakufa
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwa watu waliokuwa wanaugua kisukari, na waliokuwa kweli ugonjwa umewatafuna, niaamini watarekebisha tabia, lakini wale ambao hawakuwahi kupata maumivu ya maradhi waliyokuwa nayo sidhani kama kutakuwa na badiliko...
     
  12. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    itakuwa safi sana!! ila wazee kwa watu wa kisukari (ambao tayari nimeshuhudia kwa macho kuwa amepona) kulingana na mateso aliyopata sidhani kama atarudia tena starehe za bila kuwa na kiasi!!
     
  13. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kuna aliyepona mpaka sasa hivi?......simaanishi ndugu, rafiki, au jirani yake nani sijui....maanisha aliyepona ambaye yupo humu JF aseme mwenyewe kuwa amepona.
     
Loading...