Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matani yanayoendana na makabila.....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MR. DRY, Nov 30, 2011.

  1. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Unakuta mtu anakutania:

    unakuwa mshamba kama wa URU(mchaga)

    acha kuwa kama mnama(mkibosho)

    wewe ndakoruuu nini(mmeru)

    mwana siku hizi unapiga suruali za kina mwaitege(mnyakyusa)
    ............
    ...........nukta
     
  2. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    mwana ckuhz unavaa masendoz makubwa kama msukuma au muha.
     
  3. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Unamaneno mengi kama mzaramo wa msanga.nukta
     
  4. brightrich

    brightrich Senior Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bahili kama washindiathe!(mpare)
     
  5. p

    pansophy JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mjalibishe Mkinga upasuke kichwa:D
     
  6. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    jamaa wewe unapenda kucheka kama mkwe.re.nukta
     
  7. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 541
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Unapenda kulalamika kama msambaa
     
  8. msukwa

    msukwa Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    acha kuleta ubishe wa kimakonde
     
  9. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Unazaa kama mpemba.nukta
     
  10. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Mwepesi kama mnyaturu
     
  11. H

    Haika JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mkono mkubwa kama msukuma
    huwa pia kuna sifa zinazoendana na makabila
    kama unakula ugali mkubwa/ mgumu kama msukuma
     
  12. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    unatembea kama msafya
    unahuruma kama mbulu
     
  13. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Malaya kama mnyakyusa, mchafu kama msafwa, unahasira kama mhehe...
     
  14. P

    Punguli Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbishi kama mkinga!
     
  15. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kicheche kama mbulu,mweusi kama mjaluo,mkorofi kama mmeru
     
  16. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Katili kama mnyiha
     
Loading...