Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matani ya nilipokuwa mdogo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jul 27, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,978
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    Najua badhi yenu ntakuwa nimewakumbusha kitu.
    Twende twende kichwa kama boga.
    Twende twende ukomaa hadi ukitema mate yanadunda
    twende twende mikono kama mchimba makaburi

    Haha haha haha zama hizo mambo yalikuwa shwari kwelikweli
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Unataka malani unataka matusi ......................................................
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Twende twende pua kama filimbi ya mchawi
    Twende twende ****** juu juu kama breki ya file
    Twende twende ....
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    old is gold for sure!
     
  5. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda Avatar yako
     
  6. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #6
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda Avatar yako
     
  7. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Twende twende.. Kichwa kama mkate wa Boflo !!
    Nininiii ... mashavu kama mabumunda !!
     
  8. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,056
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mmenikumbusha mbali kweli.
    Kwa sisi wengine hatima yake ilikuwa ni kuchora mstari chini,"kama wewe ni mwanamume kweli vuka"
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,978
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    Thank mpwa
     
  10. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    umenikumbusha mabumunda we mwana long ile ya bisi za mtama na sukari ya shira mwayego
     
  11. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    Twende! twende!! Masikio ka Popo!!
    Twende!! twende!! Pua ka tonge la ugali!!
    Twende!! twende!! Macho ka gololi!!!
    Twende!! twende!! Meno ka ya ngiri!!! Fantastic!!!
    Twende! twende!! Ndevu ka Misumari!!
    Twende!! Twende!!..............!!
    Twende!! Twende!!..............!!
    Twende!! Twende!!..............!!
    Twende!! Twende!!..............!!
    Twende!! Twende!! Tumbo ka Muwakilishi wa wananchi mjengoni!!!
     
  12. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ..Au ilikuwa unaputa afu unalipa ngumi kumi dah..sikuputa wala nini ile anavuka alikutana na bonge la ngumi..chali kila mtu kwao..
     
  13. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Twende twende...... pua kama mpiga filimbi wa Amelini!
    Twende twende.......mashavu kama mimba ya panya!
     
  14. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    I like it!!
     
  15. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,548
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    mi nilikuwa sijui malani basi siku moja nikajifanya kupambana na mtaalam wa malani mwishi nikabaki kusema "twend twende chungwa kama embe....." watu walicheka hadi wakakaa chini.
     
  16. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Pua kama ncha ya bamia,lol!

    Miguu kama spoku za baiskeli..ha ha
     
  17. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,056
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Twende twende...Matani si malani!!
    Twende twende...
     
  18. beefinjector

    beefinjector JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 1,043
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Twende twende, nywele kama mkutano wa inzi!
     
  19. j

    jasaiji Member

    #19
    Jul 27, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tehe tehe tehe, kweli ya kale yana udhahabu fulani, enzi hizo mkipoteza ki2 mmoja anatemea mate kiganjani then anayapiga kwa vidole viwili elekeo wa mate ndo sehemu ya kutafutia kilichopotea na katika mpira (Chandimu) ilikuwa mtu akivaa viatu hakuna kucheza kwa sababu atatunyunda na mtu ukianguka na kuchubuka katika harakati za mpira ilikuwa unapaka mkojo wako kama tiba na siku ya pili kidonda kimekauka.
    siku hizi cjui hakuna haya
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,978
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    Wee jamaa wee, wa Mbeya sehemu gani?
     
Loading...