Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matani ya kitoto enzi hizo!!!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by stevoh, Mar 4, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kumbuka unavyotaniwa na wenzako

    • :lol:
      • :lol:
      • :lol:


    unaambiwa etiiiii
    -una meno kama karanga za bwashee.......
    -kicha kama boflo la mkate
    -macho kama gololi dungudungu



    ntakuja kumalizia nikipata mengine embu na wewe nikumbushe mengine....
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kujamba kwa tembo kwenu taarifa ya habari.

    Kijiko kwenu mswaki


    umekomaa hadi ukitema mate yanadunda


    tumbo kama mpira wa m.v.
     
  3. K

    Kikombe kinafurika Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichwa kama boga la usangu
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kichwa kama harage, tumbo tikiti, miguu spoko za baskeli, makanyagio papai
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ndo maana kwenu mkipika nyama, mnakula kwa atendesi afu nyama mnarushiwa kwa manani na baba enu.
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    we ni noma...
    inaelekea ndo zilikua zako kwa sana...
    kwa ujanja wako ninaouona hapa...duh
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ndugu yenu mm nakumbuka yakilugha tu...
    af cjui hata kiswahili chake...
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha
    uswazi chuo kikuu

    chezeiya uswazi wewe
    full kijiachia watoto
    mnajikuta mmekusanyika kama 20 hivi
    vituko tupu

     
  9. Rada

    Rada Senior Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Macho ka mjusi aliyebanwa na mlango, tumbo ka mimba ya chura....
     
  10. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Sie utotoni tulitaniana kwa mitusi ya kikubwa,mchenge wee!,kyumamayo,mchezo wa kibaba na kimama na mfano wa hayo sie ndo uswazi genuine enzi hizo Ilala mtaa wa utete nyumba no.49 mjumbe mzee chui!!
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kwenu wachoyo paka mkimeza mate mnajificha.
     
  12. kasingo

    kasingo Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu umenikumbusha mbali sana sio watoto wa siku hizi hawachezi hata kumborela
     
  13. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Chogo ka ncha ya mwiba
     
  14. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Domo pana chapati hukunji!
     
  15. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kwenu ni wajinga paka mnaenda driving school boarding.
     
  16. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Domo kubwa kama gadala la pombe kilabuni

    Kichwa kikubwa km treni
     
  17. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Ukomaa tukikuna kichwa unatoa unga

    Unatishia kuja.m.b.a wkt unaharisha.
     
  18. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pua kama bajia.

    Mashikio kama popo.

    Nywele kama mkutano wa siafu.

    Ha Ha Haaaaaa !!!!!!!!!! Zilipendwa. Zikilia zina chezwa.
     
  19. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kongosho usiniambi ndo wamekukuna hapo maana naona spid yako kali.
     
  20. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mashavu kama ****** ya mtoto,
    miguu kama chupa za togwa
    mweusi kama ukuta wa jiko
     
Loading...