Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matangazo yanayopotosha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kireka1980, Nov 30, 2011.

  1. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tangazo la jamaa wamekwama mbugani wanahofu kuliwa na simba, eti "nguvu ya m-pesa itakuokoa popote ulipo"
    na wewe tangazo lipi unalifahamu.....
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,158
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    eti kifaru anaiogopa mountain dew!
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahaha..I do appreciate kazi ya watengeneza matangazo. Wapo creative sana! Wanakupa imaginations za ajabu sana!
     
  4. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tangazo la Tembocard master card, linanyanyasa kina mama..... nashangaa aijasikia wakilalamika... wanaonekana kama "product"..... please re-check it
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    hata hiyo avatar yako inapotosha.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hakuna tangazo silipendi kama la Mpesa, sijui anakuja mtu anapaa aka supaman ananyakua. Mmh yaani wameidharaulisha maana halisi ya mpesa.
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tangazo la kuku wa Mlimani City linanichefua sana. Eti anatokea bata kwa nyuma halafu anampiga denda kuku halafu kuku anaanza kupandisha mzuka hadi anapata midadi halafu anakosa wa kumshughulikia. Hili tangazo lipigwe marufuku kwasababu linawadhalilisha wanawake.
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bwana yesu asifiwe mwita!!!
     
  9. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hahaaaa..hata mimi matangazo ya Mpesa yananikera sana ...tena ngoja niandike kwa herufi kubwa na ndogo kuonyesha msisitizo MaTAnGaZO Ya MPeSa YAnIkEraaAAAaaa sana...eti wanasema mpesa utapata pesa zako wakati wowote halafu ukitaka kwenda kutoa hela unakaaaa weeeeee....unasubiri meseji...mara uzunguke mji mzima kisa network inasumbua..mara hamna mtandao njoo badae...sasa na hapo ni mjini je hao wa porini!?? afu wanaposema mahali popote ...hata pasipokuwa na mtandao wao hivi unaweza pata huduma ya mpesa??maana kuna vijiji vingine ukienda huko unakuta ni zain tu au tigo tu voda hamna, haya huyo katni wa mpesa atafikaje huko..!!?? wananikera sana...!!
     
  10. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapo ni maximum concentration
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo unasemaje.
     
  12. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    haaa haaa, wanaangalia maua/flowerz
     
  13. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    wanaangalia au mnaangalia!??
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Nilikua naongea na mwana CCM mmoja hapa nimemuuliza ni matangazo gani ambayo anaona yanapotosha? amedai ni "Matangazo karibu yote ya haki elimu" ...LOL
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwani wanawake ni kuku?

     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Huwa wanasema "When a boy and a girl are out at night, na msoquito akaingia kwenye sketi ya msichana, unajua atauma nini? Atauma mkono wa a boy.

     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    tangazo la dawa mseto....iwe redioni au kwenye TV....
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanawake wote, kasoro demu wangu, ni kuku tu!
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    tangazo la kangamoko ndembe ndembe la clouds fm!
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    once binti yake akakuwepo hapo school
    nitafurahi sana.
     
Loading...