Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matangazo ya "zungumza na mwenzio" sasa kiutu uzima magazetini!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by minda, Sep 1, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    matangazo haya maarufu kwenye tv yanayodhaminiwa na "watu wa amerika" , sasa yanatangazwa magazetini kwa njia ya picha za wahusika wale wale wanaotumika kwenye tv na kuandika maneno yanayozungumzwa mithili ya katuni ( wrap tags).


    yule kuku aliyeonekana mzima kwenye hotpot na kukimbizwa na mume, sasa tayari ameshapikwa na mume; (yule jamaa maarufu ofisini) na mke alipofika jikoni mazungumzo yakawa hivi:



    yf: kumbe wewe fundi wa kupika vizuri hivi?
    hb: unataka nikuoneshe ufundi mwingine?



    kwenye tangazo jingine scenario ikawa hii;

    yf: (akimtazama mumewe usoni) nataka nikuambie kitu.
    hb:Ah...macho yako tayari yanaongea.



    nawasilisha.

    :kiss:
     
  2. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hivi huwa wana maana gani hayo matangazo? Mi siyaelewi kabisa, naona kama ze comedy.
     
Loading...